ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 5 [ แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2019, 12:38:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PenTaGon

แต่ละตอนนี่เด็ดๆทั้งนั้น จากตอนที1นี่มาไกลจริงๆ ตัวอย่างตอนที่6ก็ซี๊ดดด แถมมีรูปมาริอีก ติดตามต่อครับ ขอบคุณที่แปลครับ

Untouchable

thana0707

โดนแบบต่อเนื่องขนาดนี้ จะทนได้มั้ย

สุดท้ายก็ยอม เสร็จไอ้หมอนี่ทั้งพี่ทั้งน้องเลย

wahna

ติดตามตั้งแต่ตอน1 เรื่องนี้มันบิ้วอารมได้ดีจิงๆ น่าจะเสร็จทั้งคู่ ไม่รอดแน่

555 เด็กมันแผนสูงหว่ะ ทำให้ยอมแพ้จนได้ รอดูตอนต่อไปมันจะวางแผนยังไงอีก สนุกจัด

กาก่าก้า ก๊าก๋า

หน้าออกขนาดนั้น  ยกขาก็แล้ว ร้องก็แล้ว  เองดูไม่ออกได้ไงฟะว่าทำไรกันอยู่

สุดท้ายก็คงจบ3pแหงๆ

skas999

หน้าออก ยกขา นี่ดูไม่ออกเลย แปลกเกินไปแล้ว 55

ในกาตูนนี่โอเค แต่ถ้าเรื่องจริงหมอนร่โหดพอๆกับโจ๊กเกอร์เลย ปั่นซะแบบ ไปแล้วจ้า ทั้งพี่น้อง

คิดว่าต้องมีควบสองแน่นอน

genius

ยัดลูกอะไรเข้าไปนั่น ทะลักออกมาเชียว บานๆๆๆๆ

Makh

หมอนี่แสบตั้งแต่ตอนแรกยันตอนนี้เลย พี่สาวก็ปกป้องกันดีเกินไปนะนี่

ที่ทำไปทั้งหมดนี้เพื่อน้องชายหรือเพื่อตัวเองกันนะ???

akasaboy

สมกับชื่อเรื่องจริง ๆ ทำให้พี่สาวเพื่อนป่วนทุกคนจริง ๆ

ผมว่ามิสิรุมันรู้แล้วนะ แค่ยังทำใจไม่ได้แค่นั้นเอง
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Tantit

ตามมา​ 4​ ตอนแล้ว  เพื่อนน้องนี่แสบจริงๆ​ ฟาดพี่ทั้งสองเลย​ จะจบยังไงน่ะะ

siwapol55

เพื่อนก็ยังแสบไม่เปลี่ยน จัดหนักพี่สาวซะอ่วมเลย
ขอบคุณมากครับ
อ่านตอนนี้แล้วก็ยิ่งสงสัยว่าสุดท้ายแล้ว เรื่องนี้จะไปจบตรงไหนนะ

sorlass

แหม่ ยังมีจิตใจด้านดี ให้ไปดูแลน้องต่อด้วยนะ

kapomman

ออกอาการอย่างนี้ ทำไมเพื่อนที่สาวเจ้าคุยด้วยไม่สงสัยเลยฟะ
ปล.  ตอนต่อไปพี่สาวน่าจะรู้ แต่ก็โดนเจ้าหนุ่มนี่กล่อมจะยอม3Pแหงๆ

pag1

เพื่อนน้องคนนี้ มันหื่นได้ทุกที่ทุกเวลา จริงๆ

exia