ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] Secret Behind the Pool ความลับหลังพุ่มไม้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2019, 10:51:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iamdevil

อ้างมาตรวจสอบ แต่มาแอบดูแล้วว่าวเฉย เนื้อเรื่องดูใหม่ดีครับ

yopern

จับผิดคนต้องไปนอนแอบดูเขาฉี่แล้วซักว่าว แกนีมันโรคจิตนี่หว่า แล้วมาเจอกับสาวหื่นซ่าด้วย งานนี้พุ่มไม้สะเทือนแน่

edit นึกว่าจะหื่นกว่านี้ ที่แท้ก็ไก่อ่อนนี่หว่า ไอ้แว่นเอ่ย

lamanno9

ไอ้แว่นโดนขยี้จนได้ สงสัยจะชอบให้ผู้หญิงย่ำยี

Phichanan Anekrattanachad

ภาพสวยดี เนื้อเรื่องน่าติดตาม

kenata

แหม ๆ ไปว่าเขาโรคจิต ได้ไงเจ๊ ตัวเจ๊เอง ก็ไม่แพ้กันแหล่ะ รู้ว่ามีคนแอบดูอยู่ ยังฉี่ให้เห็นอีก

ส่วนฝั่ง พระเอก เรา ซ่อนแต่ด้านหน้า ลืมไปว่าด้านหลัง เปิดโล่ง สินะ

edit : เบื้องหน้า กะ เบื้องหลัง บักพระเอก ช่างแตกต่างกันเสียเหลือเกิน
กับนางเอกแบบนี้ ต้องจัดหนัก ข้ามวัน หรอกถึงจะแก้นิสัย ได้

::Sobad::

dzine

จริงๆนางเอกก้คงของขาดมาหน่อยนึงแหละ แต่กลัวเสียฟอร์ม 555

mklx1319

WTF อะไรกันนี่มันไอ้แว่นนี่ต้องเรียกว่าโรคจิตขั้นหนักแล้ว ไม่ใช่หน้าที่แล้วละ ที่แปลกกว่าคือโณงเรียนอะไร ไม่มีห้องน้ำ หรือผู้หญิงมันจิตกว่าถึงต้องมาฉี่ที่พงหญ้ากันแน่ฟะ

สรุปบ้าพอกันทั้งคู่เลยนี่หว่า

CoolNook Thangsakul

อย่าให้สุภาพบุรุษต้องแปดเปื้อนซิเฟ้ย 555555 สุภาพบุรุษที่ไหนเค้าลงนอนดูจิมิแบบนั้นบ้างฟระ

tadds

พูดแรกเหมือนจะเป็นคนดี สุดท้ายแอบดูแล้วชักนี้นะ555+

exelier

ข้ออ้างแม่งงงง
ฟังขึ้นมาเลยยยย คุณประธานจริยธรรมมม

ปกติจะเห็นนางเอกซีน

นี่เป็นเรื่องแรกเลยที่เคยเห็น(คนที่น่าจะเป็น> พระเอกซึนนน

zasde

ไม่รู้ใครจะติดใจใครกันละทีนี้
ขอบคุณครับที่เอามาให้อ่าน
อ่านจบแล้ว รู้สึกว่าเหมือนจะเข้ากันได้ดีกว่าที่คิด เรื่องสั้นไปหน่อยน่าจะมีตอนต่อหลังเลือกประธานนักเรียนแล้วอยากรู้ว่าจะเป็นอย่างไร

CoolNook Thangsakul

นางเอกชิลเกิ้น ของนางหลวม หรือของพระเอกมันเล็กฟระ 555

Tdestiny

น่าจะเป็นคู่สมกันนะครับ คนนึงรุกคนนึงรับ

แต่ทำไมพระเอกเป็นฝ่ายรับซะขนาดนั้นเนี่ย ::HoHo::

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ ยิ่งลายเส้นแล้วนึกถึงเรื่องที่พระเอกับเพื่อนๆอยู่รรญล้วนจัง

ariya99

โดนแน่ๆ

zumlee