ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 11 : จักรพรรดิเพลิง [ เนื้อหาครบ 100% ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 30, 2019, 12:50:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

ในที่สุดริวกะก็เก่งขึ้นไปอีกขั้น
สุดยอดทางบู๊แล้วหรือยังเนี่ย

Sawat Songprasop

จักรพรรดิ์เพลิงปรากฏ เหล่าอสูรร้ายย่อมพินาศ นี่คือมหาเวทย์ขั้นสูงสุดในบรรพกาล ที่หายสาบสูญไปนับพันปี บัดนี้มาปรากฏบังเกิดขึ้นอีกครั้ง โดยทายาทผู้รับเลือกโดนตรง ริวกะ

3hman

อมรณา อย่างนั้นรึ แหม่นึกถึงเจ้าคัมเบ อยากรู้จังว่า ดาบไร้ฆาตจะมีผลเหมือนจักรพรรดิเพลิงไหม 555 นอกเรื่อง

peddo

มีปรัชญา​ที่ลุ่มลึก แต่โหดหินมากครับ​ หวังว่าพระเอกเราจะไม่ปางตายซะก่อน สู้ๆนะครับ น้องคิรออยู่
ขอบคุณ​ครับ
นึกว่าจะมีฉากรักกับพยาบาลเฝ้าไข้ใส่ชุดเมด เฮ้อ คงต้องรอต่อไป ใกล้แล้ว ฮึบๆ

ntcomX

ริวกะก้าวข้ามขีดจำกัดไปแล้ว ตายแน่ชิโตะ
จบงานแล้วคราวนี้สะบักสะบอมมากๆเลยริวกะ

alexdino

อัญเชิญบุคคลสำคัญในประวัติศาสตร์ญี่ปุ่นมาได้ด้วยเทพจริงๆ
มีมิติลับอีกจะเทพไปไหนเนี่ย

toshiies

ริวกะควบคุมไฟได้ด้วย แถมมีสายฟ้าอยู่แล้ว อย่างนี้จะใช้พลังธรรมชาติได้ครบห้าแฉกแบบ อาซาคุระ ฮาโอ เลยมั้ยเนี่ย

Man_On_The_Moon

ในที่สุดก็มาแล้ว เรื่องเสียวที่ฉากบู๊สนุกมาก ขอบคุณครับที่สร้างสรรค์ให้พวกเราอ่านกัน

mspeed

1.  โครตรมันส์จริงๆครับตอนนี้ รู้สึกเหมือนริวกะกำลังจะพ่ายแพ้จริงๆ
แต่ในความมืดมนถ้าเราไม่ยอมแพ้ เรามักจะเจอแสงสว่างเสมอ
2. ที่ผ่านมาริวกะต้องเจอความท้าทายและฝึกฝนตัวเองอย่างหนักกว่าจะมาถึงจุดนี้ได้
เป็นคนที่หนักแน่นจริงๆ

pp1659

abaratei

ราวกับนั่งกินอาหารสุดยอดความอร่อยกองโตจากเชฟชั้นเลิศศศ จุกพูดมะออก ขอพัก ย่อยก่อนสักนิด