ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Milf Shobou] Yarimakuri Harem jan! ครอบครัวฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 12:14:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ในที่สุดก็แปลเรื่องนี้จบ คลีนไว้เป็นปีแล้วมั้ง จำได้ว่าคลีนวันละหน้า
แต่ไม่มีอารมแปล ถ้าไม่ได้ไปชาร์ทไฟมานี่ คงดองไว้ต่อ เป็นเรื่องที่ภาพสวย Incest
แปลเสร็จแล้วโล่งเลย ส่งงานเรื่องภาคต่อไปหลายเรื่องแล้ว หาเปิดซีรี่ใหม่ดีกว่า 55

อ่านจบแล้วคุณชอบใครมากสุดใน3สาว??

01

02

03

04

05

06

เรื่องนี้ขออ่านแล้วต้องกลับมาEdit หรือตอบเพิ่มคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาที่ซ่อน
***กฎง่ายๆที่ผมขอเพื่อเป็นกำลังใจให้คนแปล ใครทำไม่ได้อย่าตอบ ผมแบนจริง แปลโคตรเหนื่อย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

nukeiei

ขออ่านก่อนครับ เดี๋ยวมาต่อ

โหสวยทั้งบ้านนนนเลยแล้วก็เอาหมดทั้งบ้านน แต่ผมชอบคนแม่สุดละ 5555

najazz

ทำต่อสเคะะะะะ

ชอบคุณแม่. อยากดู4p

4251522

ครอลครัวในฝันเรยนะเนี้ย น้องสาวสวยแถมขี้เงี่ยนแบบนี้

Hungry

เริ่มด้วยน้องสาวขนาดนี้ เดี๋ยวมีพี่กับแม่อีก อื้อหือ

มีกลับไป 4p ด้วย เรื่องทั้งหมดเกิดจากพ่อไม่อยู่แท้ๆ

g9898

ขอทัศนาสักครั้งเถอะครับ ::Thankyou::

คุณแม่หุ่นสะบึ้มมาก คงไม่ใช่ครอบครัวแล้วล่ะ น่าจะเป็นฮาเร็มมากกว่า  ::DookDig::

sevennine

จาเรื่องราวข้างต้นทำไมครอบครัวพระเอกถึงได้สวยทุกคนขนาดนั้นนะน่าอิจฉาเดินไปแล้ว แต่ถ้าดูจากชื่อเรื่องได้ทั้งบ้านแน่นอนเหนื่อยแย่เลย

เลือกยากจริงๆว่าจะเลือกคนไหนดีแต่ละคนน่าให้มีลูกทุกคนเลย

B6105280

ทำไมพระเอกดูหน้าแก่จัง สงใสได้พอมาเยอะเกิน

Edit ทั้งแม่ พี่และ น้องเป็นคนดังหมดเลยวุ้ย

Tuwarpzone

จากชื่อ และเปิดเรื่องมา รู้ได้ทันทีว่าพระเอกมีเหนื่อยแน่นอน หวังว่ามีฉาก4pนะครับ ขอภาค2ให้มีฉาก4pนี่จะเด็ดมาก ภาพสวยแถมเป็นภาพสี สุดยอดเลยครับ
ปล. อีกเรื่องก็สวยครับ รบกวนแปลด้วยจะติดตามครับ

nekki

อ่านตอนแรกนึกว่าตอนพิเศษของคุณแม่ทางเลือกซะอีก แต่จำได้ว่าพระเอกไม่ได้ล่ำขนาดนี้

สรุปไม่ใช้จริงๆ แต่คาแร็กเตอร์สาวๆคลายๆกันจริงๆ เสียดายไม่มีฉาก4Pด้วย

soom5555

buark

ดูพระเอกเหมือนไม่ค่อยหื่น ดูชิลๆ เหมือนทำเป็นหน้าที่ พออ่านมันเหมือนขาดอารมณ์ร่วมน่ะครับ 

buark

ผมชอบคาเรนครับจากหน้าตา ถ้าจากนิสัยเป็นเรกะ

wunman

โหภาะเยอะเลยนะเนี่ยผู็ชายคนเดียว ต้องคอยดูแลเอา....ใจน้องอีก

edit: นี่มันดูแลทั้งบ้านเลยนะแต่ผมชอบคนน้องแหะดูน่ารักขี้อ้อนดี