ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 5

เริ่มโดย saradio, ธันวาคม 01, 2019, 01:28:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

janara

ในที่สุดก็ได้มาอย่างเป็นตัวเป็นตนแล้วสินะ

fantastica

ตอนนี้สุดยอด ได้ทั้งทำให้กุ้งอยู่ในโอวาทและวิภาวียอมรับใจตัวเอง 

ตอนหน้ากินแซนวิส

oymfoyp00

เรื่องแต่งดีมากครับ ฉากร่วมรักเร้าอารมณ์มาก

marco35

ตอนต่อไปจะมีฉาก กุ้ง-วิ รุมจัดการเจ้านายมั๊ยนะ

isukjai5

ยัยกุ้งยังอยู่ที่ห้องนี่นา ไม่รู้วางแผนหาเรื่องให้ปวดหัวอีกหรือเปล่า

็hunterz

ชื่นชมครับ เขียนได้น่าติดตามต่อมาก ลุ้นต่อเลยว่าจะดำเนินเรื่องยังไง

i_robot

ทำถูกแล้ววิ คนไร้ค่าแบบนี้ ขายเมียกิน อย่าอยู่ด้วย

เสพสม

ตอนนี้สะใจมากๆครับ    ขอชมจากใจเลย

oshiris

ต่างฝ่ายต่างเริ่มรู้ใจตัวเอง เปิดใจให้กันล่ะ(เอากันเเล้วด้วย)

ปล.กุ้งนี่นิสัยนางร้ายมาชัดเจนซะขนาดนั้น เขาคงเอาหรอก

saintmono01

กุ้งพลาด วิยอม นันสบาย แพ็คคู่ใกล้มาแล้ว 555 ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou::

ืnovoman

กลับไปเคลียร์ในคอนโดต่อ จะเป็นยังไง

exelier

เรียบร้อยพี่นันไปอีก1 ข้อเสนอของกุ้งก็รับได้อีก1 มีคนมาแขร์คอนโดละโว้ยยยย

zaaar65

sutee seechart

โอ้ เอ็งซาดิสม์ดีว่ะ เด้าเมียใหม่ต่อหน้าผัวเก่า แม่งโคตรมัน

watanabe

เสียดายตรงที่ไม่มีโอกาสได้เห็นฉากเสียวของวิกับแฟนเลยครับ ::Shy::