ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 5

เริ่มโดย saradio, ธันวาคม 01, 2019, 01:28:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

ยอมสยบทั้งกุ้งและวิเลย ต่อไปคงได้สวิงกันสนุกแน่ๆ

blackbear

holovelove

อินเนอผมลอยไปกับเรืาองเลย  สนุกมากๆครับ
เหงาๆ

civil2

งานนี้มีสามคนผัวเมียแน่ๆ ดูท่าวิจะใจอ่อนสงสารกุ้งด้วย

dew1

ได้วิภาวีมาเป็นเมียอย่างสมบูรณ์​ แต่ก็สะใจผัวเก่าวิ ที่เสียของดีๆไป

Phoowadol

โอย  จะบอกไงดีหละเนี่ย  คือ แบบว่า  มันมาครบทุกอารมณ์เลย  สำหรับ พาร์ทนี้  เริ่มจาก ริษยา ตัณหา  หดหู่ สะเทือนใจ ความใคร่  ความรัก ทะยอยเรียบเรียง เป็นตัวอักษรให้ คนอ่าน อิน ตาม จน จะแตกตาม พี่นันไปแล้วนะครับ  รวบได้ทั้งตัวและหัวใจ แบบนี้แล้ว  ต่อไป ปมที่ต้องเคลียร์ รออยู่ที่ คอนโดโน่น  จะยังไงต่อ ดี อย่าบอกนะ ว่า จะยอมให้ กุ้ง มาร่วมใช้ พี่นันด้วยอะ  อิอิ  ก็อยากเห็นนะ  ชอบๆๆ

C-Master

เรื่องนี้สุดยอดมาก ผมชอบมากๆ ทั้งพลอตเรื่องและการเล่าเรื่อง ตัวละครต่างๆ เยี่ยมมากๆครับ

kit2516

มีผัวเล่นพนันเลิกกับผัวง่ายกว่าให้มันเลิกเล่นพนัน

jaojom

eakachaiiiii

สุดนอดเลยโว้ยยยยย รอเรื่องนี้ทุกวัน ชอบมากกก ชอบสำนวน ชอบการบรรยาย ชอบทุกอย่าง จอบคุณมากๆเลยครับโอ้

oddsk

ในที่สุดก็เป็นอย่างที่ตั้งใจไว้ได้น้องวิมาอยู่ด่วย

noojane

กุ้งนี่ทำเกินไปจริงๆสมควรแล้ว

ปล กว่าจะได้เมียคนนี้เสียไปหลายบาทเลยนะเจ้านาย :v ::HoHo::

zasde

ขอบคุณครับ
สนุกมากเลย วิภาวีตัดใจได้เสียที เป็กมันเลวไม่หายเลิกคบดีกว่า
นันจะจัดการกับกุ้งยังไงละทีเนี่ย ควบสองเลยรึเปล่า
รอติดตามตอนต่อไปครับ

์Nosstadramoos

ตื่นเต้นเร้าใจ ทุกช้อต จริงๆ อยากให้มาอีกตอนไวๆ จัง

densanova