ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[malcorond] Shoujo Ga Kaeru Machi กินเด็กถูกกฤหมาย 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 07:22:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ระบายๆๆๆโว้ย 55 ไอ้เรื่องเพื่อนน้องกวนมาก ผมรอมาทั้งปี ตอนที่4จำได้มั้ย
ผมแปลไว้วันสิ้นปี31ปีก่อนในวันที่โดจินออกพอดี แล้วตอนที่5นี้ก็รอกะให้Engออก
คิดว่าไม่น่านาน สักเดือนก็น่าจะออกแล้ว แต่รอแล้วรออีก จนตัวอย่างตอนต่อไปออก
แล้วโดก็จะจะออกสิ้นปีเหมือนเดิม เลยเอาวะ แปลเลยก็ได้ แบบนี้ENGคงไม่น่าออกและ
พอผมโพสไปปุ๊บวันที่28 อีกสองวันซับEngออกวันที่30 แบบว่าเฮ้ย นี่มันกวนติงกันชัดๆ
ให้ตูแปลยุ่นแทบตายแล้วออกมาหลังแค่สองวันทั้งที่รอมา5เดือน โวยหนักมากอ่ะ
แต่ก็ดีจะได้เทียบว่าเราแปลยุ่นได้ดีแค่ไหน ถือว่าโออยู่ไม่เละมาก อยากบ่นแค่นี้แหละ

เอ้า ตัวอย่างตอนต่อไปจัดซะ (จงอย่าเชื่อทั้งหมดเพราะผมชอบสับขาหลอก 55)
แล้วก็แปลกใจนิดหน่อยนะ ตอนเห็นครั้งแรกผมนึกว่ามันทำต่อหน้ามิสุรุ
กลายเป็นตัวประกอบอย่างคาวาอิในตอนที่แล้วกลับมามีบทแถมทำให้ดูต่อหน้า
สรุปยังไง จะให้คนอื่นแจมเหมือนอีกเรื่องเหรอ แล้วจะต่อยาวยืดไปถึงเมื่อไหร่
ตอนที่6แล้วนะ น่าจะโฟกัสกลับไปที่น้องได้แล้ว เพราะพี่สาวติดแล้วทั้งสองคน

คุยเล่นกันอีกเรื่องกับโดจินของอาจารย์ inono ในเรื่องนักเรียนขายตัวที่คนบอกว่าภาพสวย
แต่ปวดตับนักหนา จากตอนนั้นน่าจะมาถึงรุ่นน้องแทน แบบว่าพี่สาวน่าจะเลิกขายและ
หันมาเปิดรับดูแลเด็กและสอนพิเศษเด็กเล็กแทน แต่จากการที่น้องชายเคยเห็นและอดีตของพี่สาว
ทำให้เรื่องมันไม่จบ ต่อยอดมาที่รุ่นน้อง ความซวยและความปวดตับจึงบังเกิดอีกครั้ง
ดูจากตัวอย่างแล้วมีใครอยากดูมั้ย ถ้าชอบก็เมนต์คุยกันไว้ ไม่งั้นผมก็เหมือนไอ้โง่ที่นั่งแปลอยู่คนเดียว

(อย่าเชื่อตัวอย่าง เพราะคนแปลมั่วขั้นสุด แปลจริงอาจไม่ใช่แบบนี้ หุหุ)

กว่าจะเข้าเรื่องที่โพสจริงๆ 55 ออกทะเลซะจนเกือบเจอวันพีช เรื่องนี้สวนทางอีกและ
ทั้งที่ประชากรเกือบล้นโลกจนน่าให้ทานอสดีดนิ้ว แต่ในเรื่องประชากรขาดแคลนจนต้อง
คิดนโยบายแปลกๆในการเพิ่มประชากรแทน ทำให้เกิดแนวคิด ผู้ชายต้องเกณฑ์ทหาร
ผู้หญิงก็ต้องถูกเกณฑ์รับใช้ชาติด้วยการตั้งครรภ์และหาภาษีเข้ารัฐ ไงล่ะ แฟร์ดีมั้ย
สิทธิเท่าเทียมกันเลยทีเดียว ที่ชอบคือ โอ้ว เกณฑ์เด็กสาวๆอายุน้อยๆจนถึง12
ปีหน้าอาจเพิ่มเป็น10ขวบ ว่าแต่10ขวบมันมีประจำเดือนแล้วเหรอฟระ เหมือนประชดโลกปัจจุบัน
บ้านเราเด็ก10ขวบก็อวดเรื่องแฟนกันแล้วนะ12-15มอต้นนี่เอากันเกือบหมดชั้นแล้ว
เด็กเอากันได้ พอดูไปเอาเด็กบ้างจะจับยัดคุกลูกเดียว ทั้งที่ตูต้องจ่ายตังนะเฟ้ย(ขึ้นไรเนี่ย)
เอาเป็นอ่านกันขำๆสนุกๆนะ อย่าคิดมาก แต่ถ้าลุงออกกฎหมายแบบในโดนี้ได้ ผมจะเลือกลุงอีก5สมัยเลย

***ไม่คลีนSFXแล้วนะ มัวแต่ทำตัวอย่างหลอกคนดู 55

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

1. อ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มเหมือนเดิมไม่งั้นอาจบิน
2. ตอนEditถ้าไม่รู้จะคุยอะไรคุยเกี่ยวกับตัวอย่างเรื่องนี้หรือเรื่องข้างบนก็ได้ จะได้มาไวขึ้น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

mawin101

mawin101

ผมอยากได้นักศึกษามากกว่า

ทำถูกกฎสองเรื่องแต่ตอบสั้นไปนะครับ ขัดใจบอกไม่ถูก 55 แต่ก็ทำไรไม่ได้เพราะทำถูกนี่เนอะ

MooOon

ไม่ใช่สายโลลิ น่าจะมี พวกสาวๆสักหน่อย เอาจริงๆ งงกับเรื่องเเนว

ประชากรลดน้อยลงนะ ถ้าอยากเพิ่มจริงก็ให้คนที่รักกันจบคู่เอากันเลยสิ

จะไปจับมาก่อนเเล้วขายเเบบนี้ทำไม อ่านเเล้ว ขันเเย้งกันเอง เเต่เอาเถอะ

ตอนจบเรื่องนี้ ขอให้จบสวยๆที เเบบสาวโลลิกับ คนที่ซื้อมารักกันที

-----------------------------------------------------

เสียด้าย มีส่งคืนอีก เเต่แปลกใจตรงมีพวก ผช ด้วยนิสิ คงมีพวกสาวๆชอบ

โชตะเหมือนกันสินะ เอาจริงๆ อยากรู้เหมือนกันจะเอาพวก เด็กๆ พวกนี้ไปที่ไหนต่อ

folk234

มีแบบนี้น่าจะดีไม่น้อย

เป็นกำลังใจให้แปลไวๆครับ หลายเรื่องเลย แต่ละเรื่องน่าติดตามทั้งนั้น

ดื้อ.ชื่อ

ไม่ใช่สายนี้ นั้นขอพุดถึงเรื่องด้านบน
ตอน6 เล่นเปิดขนาดนี้ พี่สาวหน้าจะหลง จริง ถึงขนาดทำต่อหน้าคนอื่น ดูแนวอาจมี2-1แน่

zasde

ขอบคุณครับ
คิดว่า12มันเด็กไปน้อยคนที่จะเป็นนทรวดทรง รู้สึกว่าน่าจะซัก15ขึ้นไปดีกว่านะ
ปล.1 ถ้าเกิดมินามิเกิดท้อง แล้วแฟนหนุ่มติดใจสาวใหญ่จะทำยังไงนะ
ปล.2น้องเพื่อนฯยูอิติดใจทาเคชิอย่างแรง สงสัยได้ฟิวมีคนดู
ปล.3นักเรียนวาดสวยมาก เเต่เด็กดูจะแก่ไปโดยเฉพาะเด็กแว่นอ้วน โดยรวมก็ชอบ

ปล.4 ภาพสาวๆท้ายกระทู้ คัดมาจากเรื่องอะไรบ้างพอจะบอกได้ไหมครับถูกใจหลายรูป

B&B

เฮ้อออออออ อย่าให้ลุงอยู่ต่อเลย ลำบากลูกหลานในอนาคต​เปล่าๆ ครับท่าน แค่นี้ก็จะแย่อยู่แล้ว มีเรื่องในปวดหัวแทบทุกอาทิตย์​อย่างนี้ ก็ปวดหัวแล้วครับ

1000 เยน ถูกโคตร ถูกยิ่งกว่า 1,500 ว่าไง อีกท่านเอ่ย

ถ้าออกกฎแบบนี้คนเก่าอาจจะอยู่ปกติ แต่ไอ้คนรุ่นใหม่มันอยู่ลำบากนะครับ เพราะมันดับอนาคต​กับฝันเด็กได้เลยนะ

::Shout:: ::Shout:: ::Shout::

เห้ยๆๆๆๆๆ ตอนแรกก็นึกว่าแค่ผู้หญิง ทำไมมีผู้ชายด้วยฟ่ะ เด็กผู้ชายดุ้นไม่ใหญ่หรอกนะ เว้นแต่พวกโชตะคอนละนะ ถึงเลือกเด็กผู้ชาย อืมๆ

ออกกฎแบบนี้ก็รู้สึกขัดนิดๆ ละนะ เพราะตอนแรกคิดว่าจะต้องเป็นทุกคนซะอีก ที่แท้สุ่มจับฉลาก​เล่นแบบนี้เลยเหรอฟ่ะ!! เลวร้ายยิ่งกว่าจับใบดำใบแดงของไทยอีกนะครับ

ยิ่งในตอนต่อ จู่ๆ เดินมาแล้วบอกแบบนี้ ถ้าเป็นผมผมช็อคนะบอกเลย ที่จู่ๆ แฟนตัวเองถูกเรียกไปแบบนั้น แถมเงี่ยนไขเองก็ดูดีแค่เปลือกละนะ ได้เงินมาใช้ก็จริง แต่ถ้าท้องก็ต้องเลี้ยงดูลูกอีก รวมไปถึงสวัสดิการ​เองก็ยังไม่บอกด้วย ถ้าสวัสดิการ​ดีคงมีคนยอมแล้วละ เพราะสวัสดิการ​ไม่ดีละมั้งเลยไม่ค่อยอยากไปกัน

ตอนอ่านชื่อเรื่องก็นึกว่าแบบ โลลิถูกกฎหมาย​ที่แบบตัวเป็นเด็กแต่อายุเป็นผู้ใหญ่ซะอีก ไม่คิดว่าจะได้กินแบบนี้เลย

::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

มาๆๆ มาคุยกันท่านคาเตอร์ อิอิ

ไอ้เรื่องเพื่อนน้องตัวแสบนี้ ไอ้เม้งนี่ก็เลวกว่าที่คิดอีกแหะ ผมว่ามันชอบพี่มารินะ เพราะอย่างพี่มาริมันยังไม่โชว์ใครไม่แบ่งใครด้วย แต่พอเป็นพี่ยูอิมันเล่นโชว์แบบนี้เลย ไม่ก็ เพราะพี่ยูอิยังขัดขืนอยู่ละมั้ง มันเลยต้องล้างสมองให้ติดดุ้นมากกว่านี้ ให้กลายเป็นของเล่นแบบพี่มาริเลย เพราะนางอยากมาแทนพี่มาริ ก็ต้องให้เหมือนพี่มาริ

ชักเริ่มสงสารแล้วสิ ไม่ใช่พี่สาวทั้งสองนะ แต่มิสุรุนะ เพราะบทหายเลย โผล่แค่ช่วงแรก แถมดูสำคัญมากๆ แต่กลับกลายเป็นว่าเหลือแต่ชื่อ...

ต่อมาเรื่องนักเรียนขายตัว ไม่คิดว่าจะเป็นตอนต่อ ก็นึกว่าจะจบแค่สองตอน แล้วเปลี่ยนคนซะอีก ไม่คิดว่าจะเล่นนางคนนี้อีกนะเนี่ยยย ปล่อยนางไม่ได้เลยสินะอาจารย์ ปล่อยให้นางอยู่เป็นสุขกับครอบครัวเถอะ

ถ้าไม่เป็นการรบกวนก็อยากให้ท่านแปลซีรี่ย์​นี้ด้วยก็ดีนะคร้าบบบ คนอื่นๆ เนื้อเรื่องน่าสนใจเหมือนกันน่าาาา อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

ภูธน วรวิเศษ

ไม่ค่อยถูกกับสายโลลิเท่าไหรเห็นแล้วสงสารแทนถ้าอายุ ราวๆ 20 ขึ้นแล้วโดนสั่งพอรับได้

ตอนที่6  ก็หลังคิดว่าไอโล้นกินหมดแน่ๆ ดูไปทางนึงก็สนุกอีกทางรู้สึกเหมือนแทงใจแปลกๆ

whiteshark

ถ้าอายุซัก 15-16 up ดูมีเนื้อมีหนัง ทรวดทรงองค์เอว จะดูดีไม่น้อยเลยทีเดียว  ::Bloody::

แบบนี้ยอมเสียค่าปรับที่คืนช้านะ  ::HoHo::

yakusa98

3 เรื่องนี้ ผมชอบเรื่อง ที่ 2 ที่สุดละที่น้องมาขอให้พี่ช่วย

ได้มาดูตอน 3 เออถ้ารัฐมีแบบนี้ก็คงดีนะ

Buarie

นี่มันระบบเกณฑ์ทหารไหมนิ แต่เกณฑ์ไปปั้มลูกแทน

ดูแฟนตาซีแต่ก็สะท้อนอะไรออกมาได้ดีเหมือนกันนะ กับการที่เอาความลำบากของคนอื่นมาเทียบกับตัวเอง อ่านถึงตรงนี้หมดโดยอัตโนมัติเลย เพราะเคยเจอประสบการณ์การดูถูกแบบนี้มาก่อน

bigboy001

::Thinking:: กฎหมายอะไรของมันวะเนียะ เห้ยยย เอาเด็กมันจะดีเหรอ หอยแหกท้องมาก็ซวยแน่นอน เรื่องนี้มันแปลกแหวกแนวจริงๆ ::Sweat::

EDIT นั่นยังมีสุ่มเลือกไปให้โดนทะลวงหอยอีก เรื่องนี้มันช่างโหดร้ายเสียจริงๆ

gojira

หืมมีงี้ด้วยแปลว่าคนไม่ค่อยทำลูกกันเรอแต่อายุน้อยไปหน่อยนะเอาใช้งานซะและแถมซิ่งอีกโอ้ย
โห้ย900เยนโครตถูกเลยแถมจะเอา10ขวบมาอีก สุดๆ ตอนหน้าโดนพร้อมกันอีกปวดตับเลย

B6105280

กฎหมายแบบนี้ ก้ดีไปอีกอย่างเพราะ จะช่วยลดการข่มขืน
Edit มีผู้ชายขายด้วยวุ้ย