ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[malcorond] Shoujo Ga Kaeru Machi กินเด็กถูกกฤหมาย 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 07:22:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pizzahutcha

เล่นแบบเกณทหารเลยเหรอนี้ แต่นี้ก็เด็กเกินไป

มี ผู้ชายด้วยโหดแท้

knightmoon

อยากให้มีร้านแบบนี้ในประเทศนี้จังเลย ซื้อแบบถูกกฏหมายด้วย สบายจริงๆ
อยากอ่านเรื่องที่สองจัง แนวแปลกๆดี

มีผู้ชายด้วย คิดว่าจะมีแต่ผู้หญิงซะอีก

taeza2

ข้าวแพงกว่าสินค้าที่ว่า บริหารแบบนี้หวังอะไรเนีย รัฐ

นี้อาจเป็นแผนผลักดันประเทศ อิอิ

CoolNook Thangsakul

ถ้ามีจริงนี้ ประเทศ ไม่น่าจะสงบสุขอ่ะ น่าจะมีการปฏิวัติเลยด้วยซ้ำ

bank1027

โอ๊ยถ้ามีกฎหมายแบบนี้คงจะฟินน่าดู รึเปล่านะถ้าเป็นญาติพี่น้องเราจะยังฟินไหมนะ อาจจะไม่ฟินก้ได้นะ
ตลกตรงที่มีการส่งคืนแบบร้านวีดีโอด้วย ส่งช้าดดนปรับ

CoolNook Thangsakul

miewkly

มีกฎหมายเพิ่มประชากรแบบนี้ด้วย ชายก็ได้กำไรเห็นๆ

niceanglev

ไอนี่ซื้อของไม่อ่านฉลากให้ครบเลย ซิงอยู่ด้วยนะ เปิดซิงเลย

Edit องค์การคุ้มครองสิทธิมนุษย์ ไม่ชอบใจสิ่งนี้

xonly8

ปวดตับเลย อ่านถึงตอนท้ายๆ

เหมือนโรงงานนรก

hamsterza

ขอบคุณครับ เรื่องข้างบนน่าสนใจดีนะ

อยู่ๆดราม่าเฉย

zleep

ไม่ยอมอ่านฉลากเล้ยไอนี้

อ่านจบนี้อื้อเลยเห็นกล่องไปที ..

elviswhat

แหมมีกฎหมายแบบนี้เยู่ด้วยมันเหมือนการไม่ครบสิทธิส่วนบุคคลเลย มันเหมือนการพรากผู้เยาว์ยังไงก็ไม่รู้นะการเพิ่มประชากรแบบนี้มันรู้สึกผิดนิด ๆ นะนิ

พอมีคนมาบอกว่าจะดูแลตลอดไป แล้วมาโดนเลือกแบบนี้ก็คงเสียใจไม่น้อยเหมือนกันนะเนี่ย จากความรักวัยใสกลายเป็นมืดมนเลย

ipor

เห็นแล้วมันเศร้าอะ... โดนพรากไปจ่อหน้าแฟนเลย หวังว่าคงไม่มีอะไรที่เศร้าไปกว่านี้นะ

นั่นไงเศร้ารันทดเข้าไปอีก โดนทั้ง ญ/ช เลย แบบนี้ ตอนต่อไปจะมีฉากชายถูกซื้อไหมนั่น

neomdi

::Bloody:: โอยยยย จะให้รับใช้ชาติเมื่ออายุครบ 10 ปีเลยรึเนี้ย ตายยยยยย 
งานนี้มีตัวแห้ง ::Shy::

ขั้นสุดเลยครับเนื้อเรื่องแบบนี้ มีแอบทวงบุญคุณกันเล็ก ๆ ด้วยไม่รู้ประชดใครไหม 55
ขอบคุณมากครับ