ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[7zu7] Natsu no Itazura | Summer Mischief ปัญหาหน้าร้อน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 02, 2019, 08:40:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boxser

จะเล่นกันตรงนี่เลยหลอป้ายรถเมยเลยนะ

edit เจอของจิงแล้วพ่อหนุ่ม สาวโหดถ้าอยู่ต่อแห้งตายแน้

Noproblemman

เจอแบบนี้คงไม่มีปัญหาแล้วหล่ะ
มีแต่ตัณหาล้วนๆเลย

ไอ้หนุ่มเปิดซิงด้วย ยสตน ก็เกินคุ้มแล้ว
ขอบคุณครับ

B&B

ทำไมสองคนนี้หน้าตาคุ้นๆ อย่างกับเมะเรื่องนึง เรื่องแกล้งนัก รักนะรู้ยัง หน้าตาคล้ายๆ กัน แถมนิสัยก็ดูคล้ายกันอีก ถ้าคาโอริคางไม่แหลมนี่เหมือนเลยจร้าาา

เปิดแบบนี้ ซัมเมอร์​นี้อีกยาวไกลสำหรับพระเอก ก็คงโดนนางกินทั้งตัวแน่ๆ อิอิ

::Cheeky:: ::Cheeky:: ::Cheeky::

พระเอกหน้าเซงกะตาย ไม่สิ หน้ามันแบบเหมือนตัวเองกำลังโดน NTR ไงงั้นแหละ สภาพเหมือนเห็นแฟนตัวเองโดน  NTR ไม่ได้คิดไปเอง แต่ใช่เลยยย

พระเอกมันดูกลัวเกินไปรึเปล่านะ เหมือนมันดูกังวลอยู่ตลอดเวลา เหมือนกับว่ามันกลัวคาโอริ กลัวนางแกล้งละมั้ง ไม่รู้สิ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.วันนี้มึนๆ ไงไม่รู้สิ

knightmoon

เหมือนชวนไปเปลี่ยนบรรยากาศซะแบบนั้น เปิดนมและให้ท่าขนาดนี้ ก็ต้องจัดแล้วล่ะ

พระเอกเราโดนฉีดครั้งแรกแบบทั้งวันทั้งคืนเลย แต่เสียดายดันมาจัดกันวันสุดท้ายซะอย่างงั้นก็เลยได้แค่รอบเดียวเลย

elviswhat

ชวนออกไปเดินเล่นแต่ไหงสารอที่ป้ายลุ้นเมล์ล่ะเนี่ย แล้วมาเปิดโชว์กันโจ่งแจ้งแบบนี้ได้เลยหรอไม่กล้วคนอื่นเห็นหรอคาโอริ

ครโอรินี่ร้อนแรงจริง ๆ รุกหนักมาก ส่วนเจ้าฮารุโตะนี่ไม่เป็นงานอะไรเลยหรอเนี่ย ให้คาโอริรักอย่างเดียวเลย

chang1978

ชวนออกมาเดินเล่น แต่ดันมาเปิดนมให้ดูเล่นซะงั้น ญาติก็ญาติเถอะ ฮารุโตะจะไม่ทนแล้ว

mummebufa

เอ็กขนาดนี้ต้องจัดหนักเลยไอหนู

อ่อยหนักขนาดนี้คือโคตรโชคดีเลยอิจฉามาก

CoolNook Thangsakul

Tdestiny

คุณญาติบุกได้โหดมาก

พระเอกนี้หงิมไปเลยทีเดียว

ทิ้งท้ายได้ประทับใจมากครับเรื่องนี้555

CoolNook Thangsakul

gojira

อาหะมาถึงก็ชวนอ๋อยจัดๆแอบรักใช้ไหมเนี้ย
นางเอกตาดูหลอนๆแฮะแถมเอาตลอดไม่หยุด อันนี้น่าจะเซียนและไม่ใช้รักพระเอก 555

Tuwarpzone

เปิดโอกาสให้ขนาดนี้ต้องจัดซะหน่อย  แถมได้บรรยากาศout door อีกต่างหากไม่ต้องทนร้อนในห้อง ดีจะตาย
เสียวหมดจนหยดสุดท้าย กว่าจะได้เย..ก็วันสุดท้าย เสียดายเวลาน่าจะจัดตั้งแต่วันแรกๆ

Worrarat Imkaow

น่าจะจบแบบคิดว่าน่าจะกลายเป็นคู่ขากันต่อไปเรื่อยๆนะครับดูหน้าพระเอกเขาดูหวาดกลัวมากเลยนะครับ ไว้อ่านจบแล้วจะบอกความรู้สึกนะครับ
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ สรุปว่าจบดีแฮะ ไม่ค่อยชอบที่ในตานางเอกไม่มีแววตาเลยครับดูน่ากลัวและผมก็รู้ว่าหน้านางเอกคล้ายนางเอกมังงะเรื่องนึงแต่จำชื่อไม่ได้ครับแต่คล้ายมากจริงๆ

ensd-07

อ๋อยญาติตัวเองแล้วบอกแอบดู อาจมีวาระซ้อนเร้น คือเร่งไว้แต่แรกว่าจะเอามันทำผัว

เหมือนนางเอกอยากมากๆๆมานานแล้วประมาณมึงโดนจัดซะเถอะ พระเอกก็ซือๆๆ เอาก็เอาแบบหมดแรง

nekki

ก็แค่สาวมายั่วแก้เบื่อให้เท่านั้นเอง แถมยังโดนจับได้ว่าแอบดูเธออาบน้ำอีก เป็นผมจะรีบจับกดแกเขินก่อนเลยสาวเจ้าเปิดเกมส์มาขนาดนี้แล้ว
ตอนจบ มันต้องเป็นแฟนกันอยู่แล้ว Happy Ending ทำหน้าเชื่อมั่นในคนแปลแบบท่านฮิป คงไม่เอาเรื่องปวดตับมาให้หลอก

เสียดายพี่สาวไม่ซิง เป็นผมจะป่าวประกาศให้ที่บ้านรู้แล้วว่าพี่สาวเป็นของผมนะใครห้ามมายุ่ง ระหว่างผมไม่อยู่