ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Polinky] Penis Rental ภารกิจเช่าดุ้น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 02, 2019, 10:22:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

กระทู้เก่าๆไม่ค่อยทำตามกฎเยอะเลยครับ ::Thinking::
ใครIDหายไม่ต้องไปแง้วๆที่เพจในเฟสนะ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

กฎโง่ๆขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่ม
คุยกันสนุกๆเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังเหมือนเดิม
ถ้ามันลำบากนักเดี๋ยวผมหายไปอีกรอบเอง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

siwapeeza

ไม่รู้ว่าใครคุ้มกว่ากันนะนี่ คนให้เช่า หรือคนเช่า

อ่าวสรุปได้เพื่อนรสนิยมเดียวกันซะนี่ น่าจะลอง 3p 555

mryenta4

กิจการ นี้สามารถนำมาเปิดได้ไหม 55+

รายได้น่าจะงาม

Edit: อดเลยทีนี้  55+  เป็นกูกะลาออก

iten1234

แอบฟัง หาจนเจอเลยเช่ามาเลย เล่นจนหนุ่นสลบ จนไปเป็นเพื้นกับตนข้างห้องเพราะรสนิยมเดียวกัน

CoolNook Thangsakul

งานแบบนี้ ใครคุ้มเนี้ย คนเช่า หรือคนถูกเช่าหวา

ipor

ความค้องการของคนเรานี่มันไม่เท่ากันจริงๆ เห็นเงียบๆแบบนี้ แม่เจ้า...แม่เสือสาวขาดดุ้น...ต่อไปคงไม่ใช่เอาเงินไปเช่าหมดหรอกนะ

นั่นไงเปร์ไม่วางแผนชิบหายกันทั้งคู่...เอาไงหล่ะทีนี้

thanonza1

น่าจะมีการติดใจแล้วต่อนอกรอบกันแน่ๆเลย 555555

natee91

shootnaja

ผู้หญิงที่ดูเรียบร้อยแบบนี้ อีกด้านช่างน่ากลัวจริงๆ.
โอ้โห้ แม่คุณ ตายอดตายอยากมาจากไหน เล่นไม่พักแบบนี้ ผู้ชายไม่ตายก้อดีแค่ไหนแล้ว

CoolNook Thangsakul

555 เข็ดเลยดิ ไม่กล้ารับงานอีกเลยมั้งนั้น

B6105280

ผู้หญิงน่าจะไม่ไหวจัดๆแล้ว มาถึงก้พุ่งเข้าใส่เลย

edit ผช น้ำหมดเลย

gojira

หน้าตาแบบอดอยากมากไม่รู้ผู้ชายจะแห้งตายไหมนั้น
นั้นว่าละแห้งตายคาที่ ไม่น่าน่าเช่าเลยมีคนพร้อมทำฟรีเพียบอยู่แล้ว

mspeed

เราปล่อยเช่าบ้างจะมีลูกค้าไหมนะ
สวยเอ็กซ์ขนาดนี้ เสียเงินเช่าดุ้นทำไมนะ กระดิกนิ้วก็เข้าคิวให้เลือกแล้วนา

MooOon

ชีวิตจริง คงเปงพวกสาวม่ายไม่ก็ ป้าๆ มาเช่ามากกว่าละมั้ง 555+ เเต่บริษัทนี้ผมว่า

คนสมัครคงเต็มตั้งเเต่วันเเรๆเลยมั้ง ได้ทั้งเงินได้ทั้งเสียว เเล้วถ้าโชคดีได้เจอเเบบ

สาวในเรื่องนี้หรือนางเอกนี่มันสวรรค์ชัดๆ ตอนจบเดาว่าคงเเอบนัดกันมาเอาเเบบ

ไม่ผ่านบริษัทละมั้ง จะได้ฟรีๆด้วย นางเอกสวยหุ่นดีอยู่เเล้วด้วย

------------------------------------------------------------------

ผมคงโลกสวยไป หวังให้จบดีๆ สรุปสุดท้ายจะเปงใครก็ได้สำหรับนางเอกสินะ555+

เอาจริงๆ จะสงสารพระเอกดีไหม เอาจนหมดสภาพ จริงๆหลังพักเเล้วน่าจะมาทำงานต่อได้นะ

คงได้จัดกับพวนางเอกอีก เเต่ยอมรับเลยว่าคนเราดูดีที่การเเต่งตัวจริง พอนางเอก

เเต่งตัวเเล้วสวยมาก เเต่ใช้เงิน6ล้านเย็นในเดือนเดียวนี้ก็เกินไปนะ -*-

ddcc

ทำไมพระเอกดูเขินอายไม่เหมือนตอนแกลเช่าเลยฟระ
ปล.katerอย่าหายนะเฟ้ย
5555 แตก1 จบฮาดีแหะ ว่าแต่นางเอกนี่รวยขนาดไหนเนี่ย สงสัยทำงานหนักมาตลอด