ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Polinky] Penis Rental ภารกิจเช่าดุ้น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 02, 2019, 10:22:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Minibar

ปล. ข้างบนแก้ไขไม่ได้ เลยมาโพสใหม่อ่ะ

🙊โดนจู่โจมอัพเลเวลได้น่ากลัวมักมาก โด้ปไม่ทันใช้เลยทีเดียว

Worrarat Imkaow

มันก็คือการซื้อบริการธรรมดาสินะแต่นางเอกนี้ดูท่าจะอยากมากเลยนะฝนตกก็รอลมแรงก็รอ5555+ ไว้อ่านจบแล้วจะมาบอกอีกทีครับ
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ สนุกดีครับ สรุปว่านางเอกดูจะคุ้มสุดสินะอยากให้มีต่อจังชอบลายเส้นสวยดีครับ

l3al3yl3ell

ดุ้นมันหายากขนากนั้นเลยเหรอถึงกับต้องเช่า ว่าแต่คนเช่าหรือคนให้เช่าได้กำไรหว่า

ก็เล่นไม่ไม่หยุดก็พังสิครับ

Tuwarpzone

สาวๆเค้าก็เหงาเป็นจนต้องซืัอบริการกัน แบบนี้ไปขายมั่งได้ไหมนะ โลภมากลาบหายกันเลยทีเดียว เจอแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ

Hungry

ดูของขาดอย่างหนักจริง แถมเจาะจงที่คนเดียวด้วย

โอโห หกล้านเยนต่อเดือน บ้าคลั่งแท้ แถมสิบน้ำต่อวัน ตายๆๆๆ

boat2906

ฟังข้างห้องซั่มกันบ่อยจนเก็บคิดจนได้ใช่บริการเช่ากระปู๋เลยที่นี้คงได้เสียวสมใจ

boat2906

bigboy001

::Thinking::  ทำไมสาว ๆ หน้าตาดียังต้องมาเช่าเด็ก ๆ อีกสงสัยจะคัน แบบนี้มันต้องเกาหนัก ๆ ดูแล้วคาดการณ์ได้เลยว่า สาว ๆ ติดใจ 2 ห้องเช่ามา 2 คน แลกคู่กันมันเลยทีนี้... ::DookDig::

EDIT เป็นตามที่เดา แต่ดูเหมือนไอ้หนุ่มจะห้องเครื่องพังซะละ ไม่ไหวเอาวันละ 10 รอบงานนี้ไข่บวมพอดี 555+

aas123swe

จังหวะนี้ต้องไปเรียกเพื่อนแกลมาร่วมวงแล้ว

ตายอย่างสงบ

ensd-07

เอาฟรีแถมตังค์ เช่าเป็นผัวเลยไหมขนาดของขนาดนี้

ขนาดมารวมแจมกันแบบ สามพี หรือแลกคู่นะสองสาว

mika2009

งั้นก็แบบว่านายขายตัวนั่นได้เปิดซิงนะซิ เห็นบอกว่าได้แต่ตกเบ็ดตัวเองตลอด

numkrieng

::HoHo:: ข้างห้องนี่เหมือนตาเห็นจริงๆ แม่นมากๆ

ได้เพื่อนใหม่นะดีเลย.. แต่สงสารพระเอกต้องเปลี่ยนอาชีพ..5555

nekki

ผมอาลัยให้หนุ่มเช้าก่อนได้ไหมดูแล้วไม่น่ารอดแน่

ผมว่าเจ้ไปหาแฟนดีกว่าไหมจะได้ไม่ต้องเสียเงินด้วย...

toffies

แหม อดใจค่อยๆหน่ยก้ได้ไม่นะ สงสัยอยากจัด

-----edit------

โดนจนสลบเลยฝ่าย เรียกได้ว่าเห็นสวรรค์ก่อนขึ้นสวรรค์เสียอีก

ปล.อย่าหายไปเลยนะ