ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Polinky] Penis Rental ภารกิจเช่าดุ้น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 02, 2019, 10:22:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Soulsteal Attapon

นี่แสดงว่านางเก็บกดสุดๆเลยนะ คงฟังข้างห้องแล้วจัดตามตลอดแน่ๆ พอเจอดถ้นปุ๊บถึงรีบพุ่งเข้าใส่อย่างไว 55555

edit : ตอนแรกก็อยากจะเป็นเหมือนไอ้หนุ่มเช่าดุ้น แต่อ่านจบเจอสาวหื่นสุด แบบนี้ก็ไม่ไหวเหมือนกัน อิอิ

Kit.m555

โหยอมรอทั้งฝนตกทั้งพายุขนาดนั้นเพื่อดุ้นเต็มที่
ฟังนี้แบบเก็บรายละเอียดมากได้ยินทุกคำ ::HeyHey::
EDIT : หมดน้ำจนเข้าโรงพยาบาลเลยเหรอ.โหดมาก ::Bloody::
สุดท้าย 2 คนเป็นเพื่อนกันเฉยเลย ::Ahoo::

tamama

jarabaman

ร้อนแรงมากเลยครับ คุณเซร่า ไม่รอเค้าอาบน้ำก่อนเลยหรอ

ว้าาา นึกว่าจะมี 3p ซะอีก

jakrid22

ไปสมัคเป็นพพนักงานได้ไหม  เจอนมใหญ่ๆตลอด

mindza2212

หาผู้ชายยากก็ซื้อแม่มเลยง่ายดีแบบนี้

ถ้าจะทุ่มเช่ามาแพงขนาดนี้หาผัวง่ายกว่านะ

nukeiei

เช่าผมก็ได้ไม่คิดตัง 5555

กรรมมาโคโตะถึงกับเป็นลมเห้อ 5555

elviswhat

จริง ๆ แล้วสาวบ้าน ๆ แบบนี้ล่ะที่ทุกคนใฝ่ฝันกันมากที่สุด ไม่เด่นมากจนเกินไปน่าฟัดมาก ๆ แล้วยิ่งเป็นสาวแว่นด้วยนะ อื้มหือ เลยละครับแบบนี้ แต่มาแอบฟังแล้วช่วยตัวเองแบบนี้มันก็กระไรอยู่นะ แอบจิตนิด ๆ นะผมว่า

เเ้าก็เล่นจัดหนักขนาดนี้เป็นใครจะทนไหวกันล่ะเนี่ย เล่นจนเลิกเป็นลูกจ้างแบบนี้ก็ต้องเพรา ๆ ลง บ้างนะจ้ะทั้งสองสาว ไม่งั้นจะไม่มีดุ้นให้บริโภคนะจ้ะเนี่ย

bnk poo

อยากทำงานให้เช่าดุ้นบ้างจังเลย

เห็นตอนจบแล้ว ไม่แน่ใจว่าน่าทำอยู่ไหมเลย เจอแบบในเนื้อเรื่อง น้ำหมดตัวตายแน่ๆ

Tdestiny

นางเก็บกดมาหนักมาจริงๆ

เข้าห้องปุ๊บก็จัดเลยไม่รีรออะไรเลย555

จบได้น่ารักมาก สนทนาประสาสาวโสดเฉยเลย

keatmano

ตแค่สลับบทบาทระหว่างชายกับหญิง ผู้หญิงก็ทำได้ ... เช่าแบบชั่วคราวเมื่อต้องการ แล้วได้ดีกว่าด้วย (มั๊ง)  ::HoHo:: งานนี้ มีสินธิ์สติแตก เปลี่ยนลุคแน่ๆ

ไม่บันยะบันยังเลย้ย. เงินทองไม่เหลือ หาหนุ่มแต่งเหอะ ... ไว้อาลัยแก่มาโคโตะ ปฏิบัติหน้าที่สุดชีวต  ::HoHo::

Delta360

โหยขนาดนี้ ไม่เช่าทีละหลายๆ ดุ้นแฮะ

crazy27

นางเอกหื่นมากกกกก สาวๆเก็บกดสินะ

ขำตอนจบมากกกกกก ห้าๆๆๆ แต่ผมชอบผู้หญิงหื่นๆแบบนี้้

rokjid

คนเดียวกับห้องข้างๆใช่ไหมหว่าถ้าใช่ ต้องมีแซนวิชแน่

แมงโก้ส้นตีน

ของเช่ามา ก็ต้องใช้ให้คุ้มสินะ จัดตั้งแต่ประตูซะขนาดนั้น  ::Shy::

โดนจนหลอนไปเลยสินะ  ::DookDig::
จริงๆ ก็แบ่งกับเพื่อนบ้านไปเลยก็ได้นะ ผลัดๆ กันใช้แบ่งข้อมูลรีวิวกัน