ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Koushoku Henshuu Azato-san : บ.ก.ร้อนรัก อาซาโตะซัง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 03, 2019, 03:43:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

janara

ผู้เฒ่าเซราะกราว

หัวหน้าบก.นี่รู้ใจอาซาโตะดีจังเลย แถมยังหลอกให้อาซาโตะกับชินโปะไปงานเลี้ยงโดยไม่ให้ทั้งสองคนรู้ตัวเองอีก  แถมยังแปลงโฉมชินโปะให้ตรงกับสเป็คของอาซาโตะอีก โดนแตกในเป็นหนที่สองแบบนี้อาซาโตะจะหนีพ้นเงื้อมมือชินโปะไปได้หรือ....55555

แมงโก้ส้นตีน

::Oops::
ปล่อยในขนาดนั้น คงไม่รอดแล้วล่ะ ยอมๆ ไปเห้อแม่ นิสัยงี้ดูน่ากลัวสำหรับคนทั่วไปน่ะนะ

Tdestiny

น่ารักมากเรื่องนี้

ชักเริ่มติดลมกับซีรี่บกนี้ซะแล้วสิ

goorboyI

บก.บริษัทนี้เด็ดสุด ๆ ไปเล้ยยย

รอคนต่อไปที่มีคาแรคเตอร์แปลก ๆ มั่ง

unstable

vincentzx202

ไอ้เห็ดมึงก็หล่อไปปปป ขอบคุณมากครับที่แปล

Worrarat Imkaow

สุดท้ายจะจบยังไงนะคู่นี้ถึงจะดูไม่หวานเหมือน2คู่ก่อนหน้าแต่นางเอกคนนี้ก็หุ่นดีใช้ได้เลยนะครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันมาโดยตลอดครับ ::Thankyou::

time288

conx96857

FFXCY

หัวหน้า บก อายุเท่าไรหว่า เจอเรียกว่าป้าแล้วเนี่ย

mspeed

keatmano

คู่สร้างคู่สมเลย .. บก. ก็ใจดีจัง (ชอบแกล้งอยู่แล้ว)  ::HoHo::

Tantit