ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zero no Mono] A very lewd girl ยัยหนูจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 10:01:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ขออีกเรื่อง พอดีเห็นซับENGเพิ่งมา โพสบ่อยเหมือนใกล้เลิกแปลเลยเนอะ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

jopjung

อ่านเพลินๆได้ แต่อย่าเลียนแบบนะ หุ หุ ไอเป็นคุกๆๆ

biggiggog

ถ้าเด็กมันรุกมาขนาดนี้แล้วละก้อ
จัดไป... อย่าให้เสียของ
เรื่องอื่นค่อยว่ากันใหม่

กับลูกยังขนาดนี้แล้ว
ถ้ารวมแม่เข้าไปด้วย
งานหนักเลยนะนั่น
จะไหวหรือปล่าว ::Sweat::
ขอบคุณครับ

whiteshark

นี่จะไม่ให้เตรียมตัวเตรียมใจกันเลยรึ หนูคาริน  ::HoHo::

นึกว่าจะโดนแม่ว่า ปรากฏว่าผิดคาด สงสัยได้ฟาดทั้งแม่ทั้งลูกชัวร์ 555

gojira

อ๋อยคุณพ่อสุดๆคุณพ่อแอ๋มได้แล้ววว
โอ้วโห้คุณแม่รู้เห็นเป็นใจแถมไม่ใช้ครั้งแรกด้วยไม่น้าๆ

folk234

อ่อยสุดๆ แบบนี้ต้องจัดแล้ว

คนที่แล้วคงน้ำหมดตัวตาย 55

Deep Sea

เจอจู่โจมขนาดนี้จะอดทนอยู่ได้อย่างไร
ที่เเท้เจอทั้งเเม่ทั้งลูกไหวมั้ยเนี่ยคันบ่อยๆ

tuizeed32

คุนลูกจะขี้เงียนแบบนี้ไม่ได้นะครับ 55

หืมเหมือนจะ รู้เห็นเป็นจัยกันนะ

Kit.m555

คันเหลือเกินคุณลูก ::WooWoo::
คุณพ่อต้องสนองเต็มที่แล้วละ
ได้กลิ่นเหมือนจะมีดราม่า  ::Reader::
EDIT : อ้าวคุณแม่รู้อยู่แล้วเหรอ เลยไม่เป็นห่วง
มีตอน 2 ด้วยเหรอ ไปเยี่ยมบ้านอื่นก็บันเทิงสะ ::DookDig::

คนละคนแค่คนวาดวาดหน้าคล้าย  ::Sweat::

Tok0126

เจอเด็กยั่วขนาดนี้ คุณพ่อคงอดใจไม่ไหว

halosex

ddcc

ผมรู้สึกสนใจในคุณแม่แหะ คุณลูกดูประเจิดประเจ้อไป
ไม่มีฉากคุนแม่เลยแง ::Crying:: ลูกอะไรจะคันขนาดนั้นเอายาหม่องมั้ย ::Fighto::

tamama

kirakun

หาพ่อใหม่ให้ลูกหรือหาผัวให้ลูกเนี้ย​ คุณพ่อไม่ผิดเด็กมันยั่วเองอิอิ
เนื้อเรื่องหักมุมเจอแบบนี้มีหรือจะไม่เอาจัดแบ่งวันกันเลยคุณพ่อ

sutet

คนที่อดใจไหวก็ต้องไปบวชแล้วหละ ถ้าจะยั่วขนาดนี้
สรุปคนก่อนทนไม่ไหวเพราะโดนรุมจัดหนักสินะ