ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zero no Mono] A very lewd girl ยัยหนูจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 10:01:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

ขอบพระคุณมากๆครับ ชอบเเนวนี้เลย 555+ เอาจริงๆผมคุ้นลายเส้นนี้นะ

จำได้ว่าเคยมีเรื่องนึงที่เเม่ลูกย้ายมาเเล้วไอ้ตัวร้ายข้างบ้านนี่เเหละหลอกให้

ลูกสาวกินยาอมเม็ดที่มียาเสพติดผสมจนติดนี่เเหละ ตอนจบ คนเเม่ก็โดนด้วย อีกเรื่อง

ใช่ครับ เรื่องนั้นภาพสวยเด็กน่ารักมาก แต่เขาแปลแล้วแถมลงเวปฟรี ถือว่าโอเค
ผมก็พยายามไม่ให้ตรงกับเวปที่แจกฟรีอ่ะ ยอมรับว่าภาพเด็กสวยจริงๆ
อีกเรื่องในตัวอย่างคงจะรู้นะครับว่าแนวไหน แต่ก็ว่าจะฝากไว้อีกเรื่องสำหรับจารย์คนนี้

เป็น ซี่รี่ยาว ถ้าผมจำไม่ผิดของทางค่าย fsasy แปลหรือป่าวนี่เเหละ เกี่ยวกับ

พี่น้องรักกัน เเต่ต้องเเอบๆ เเละได้กัน จนตอนจบ คนน้องเเต่งงาน เเต่สุดท้าย

เหมือนคนน้องวางแผนให้ผัวรู้ว่าตัวเองมีชู้หรือรักพี่ชายละมั้ง เรื่องนี้สำหรับผม

ก็สงสารผัวนางเอกหรือน้องพระเอกนะ เเต่ก็จบดี สุดท้าย หย่ากับผัวเเล้วมาอยู่กับพี่

เรื่องนี้ตอนจบก็คงจบดีละมั้ง เดาๆเอา เเต่เเม่นางเอกจะน่าสงสารหน่อยๆละมั้ง ชู้ของผัว

คือลูกสาวตัวเอง -*-

----------------------------------------------------------------------

ทำไมจบดีกว่าที่ผมคิดไว้เนี่ย คนเเม่ก็เอาด้วย 555+ เอาจริงๆ อยากเจอเหมือนกันนะ

ไอ้พวกสาวๆที่เซ็กจัดๆตลอดเเบบนี้ เราก็ไม่ได้เกลียด เเต่จะน่ากลัวตรงที่ เราเอาจนเราหมดเเรง

เเต่พวกเธอยังมีอารมอยู่ จนสุดท้ายต้องเเอบเราไปเอากับคนอื่นนี่เเหละที่น่ากลัว -*-

anuwat p

ลดแลกแตกในแถมไปเลย ก็เด็กมันให้ซะขนาดนี้

Bobo03

อ่อยนี้คืออ่อยนี้คือความอ่อยที่ได้เจอ555 ::DookDig::

tadds

สุดได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลยสินะ
edit: สุดท้ายแม่รู้อยู่แล้ว เรื่องใหม่เเฟนเสร็จพี่กับลุงสินะดูท่าทางแล้ว

gutongnk59

เด็กมันรุกซะน่ากลัวเลย

//อ้าววง แม่รู้อยู่แล้วเรอะเนี่ย นึกว่าจะปวดตับละ 555

mindza2212

อย่าเรียกว่าคุณพ่อเลยให้เรียกพ่อของลูกดีกว่า

ได้ทั้งแม่ได้ทั้งลูกถือว่าคุ้ม

janara

คุก ๆ ๆ  ระวังไว้นะ แต่ใหญ่ ขนาดนั้น คงต้องเสี่ยง

กับแม่ยังพอไหว

mummebufa

อ่อยขนาดนี้ไม่งาบก็พระแล้วแหละ

ถ้ามาเต็มขนาดนี้ตายเป็นตายเลย จัดทีละสองเลยโคตรเอา

Sasi Saengchan

Hungry

เด็กยั่วหรือไม่รู้อาการตัวเองจริงๆหนอ แต่มาขนาดนี้ไม่ใช่ลูกแท้ๆด้วยไม่เหลือ

สรุปหื่นทั้งแม่ทั้งลูกจนคนก่อนทนไม่ไหวสิน้ะ

ชอบลายเส้นของอาจารย์คนนี้มากครับ เนื้อเรื่องก้อดี ผมอ่านอิ้งมาหลายเรื่องของคนนี้ ขอบคุณสำหรับแปลไทยครับ

dekduer55

สกิลการอ่อยของหนูน้อยนี่ไม่เบานะจ๊ะแลดูมีประสบการณ์มามาก

แม่ก็รู้เห็นเป็นใจด้วย คุณพ่อก็เหนื่อยหน่อยนะ

ipor

เจอแบบนี้ไครจะทดไหวหล่ะครับ....จัดก่อนเลย

อ้าววววนร่คื รู้กันรึ...อยู่กัน3 คนเลยครับ

B&B

อีเด็กนี่มันร้ายๆๆ ร้ายจริงๆ นะคุณเธออ สมชื่อเรื่องจริงๆ จอมหื่น แต่เหมือนนางจซื่อมากกว่า แต่ซื่อแบบนี้ถ้าติดเซ็กซ์​ขึ้นมา ร้อยทั้งร้อย ฝ่ายชายแห้งทั้งตัวแน่ๆ อิอิ

::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

อีนี่มันร้ายยยยย ร้ายจริงๆ ด้วยยยย แหม่ชักอยากได้แบบนี้แล้วสิ อิอิ

คุณลูกจอมหื่น หื่นชนิดที่ผัวเก่าต้องหนีไป แถมคุณแม่ยังดสบายๆ กับลูกแบบนี้ แถมยังไม่ว่าอะไร สามีที่เจอแบบนี้คิดหนักเลยนะ

จะรอดรือตายเรามาให้กำลังใจเขาเถอะครับ...

ขอบคุณ​ครับ

ปล.อิจฉาาาาาาาา

Akira Watanabe

::Sweat::  ไม่ใช่เด็กแล้วมั่งเนี้ย ทั้งอ่อย ทั้งยัวขั้นสุด

::DookDig::  โอเค พ่อคนที่แล้ว ซั่มจนน้ำแห้งทนไม่ไหวนั้นเอง ลุงงานหนักแหละ

niceanglev

โหเด็กขนาดนี้ หน้ามัธยม นมอุดมศึกษา ชัดๆ

edit อ่าว แม่รู้อยู่แล้วด้วย ว่าลูกหื่นมากๆ 555