ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Hebereke Encount | Wasted Encounter สาวขี้เมา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 04, 2019, 06:21:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hawaalaew

สาวขี้เมาในโดจินกับความเป็นจริงนี่ช่างแตกต่างกันจริงๆ นางเอกตอนรวบผมนี่นี่น่ารักถูกใจมาก แบบนี้คงมาดื่มกับพระเอกทุกวันแน่

warakij

zero21

เมามาแบบนี้ น่าจะตั้งใจอ่อยแน่ๆเลยนะเนี้ย น่ารักดี

เอากันขนาดนี้แล้ว ยังต้องใช้เหล้าย้อมใจอีกเหรอเนี้ย 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

zeekky

เจอแบบนี้ไม่ล็อคห้องนั่งรอทุกคืนได้เลย แต่ถ้าเจอเมามากจริงๆก็ไม่ไหวแฮะ

xsxsxsx

โอยยยยย อยากมีเพื่อนบ้านแบบนี้บ้าง
อยากมีเพื่อนบ้านอ่อยแบบนี้บ้างคร้าบบบบบ

xfreestylex

ไม่ชอบ เมาไม่มาหาหรอก

55555 จะเอากันทีเปลืองเหล้าจริงๆ

FFXCY

กลับห้องถูกแถมจำชื่อได้ไม่ได้เมาแล้ว~

ชอบตรงขอดื่มย้อมใจหน่อยได้ไหม ฮะๆๆ ยังต้องดื่มอีกเหรอซะขนาดนั้นแล้ว

vincentzx202

ก็เย็ดๆไปสิวะ เค้ามาอ่อยตั้งแต่ทีแรกละ
ปล. ตอนแรกไม่เห็นคำถาม คิดว่าสาวเค้ามาอ่อยแน่ๆ พออ่านจบก็ใช่จิงๆด้วย

birdkung

มันเข้าไปนอนห้องคนอื่นง่ายๆแบบนี้เลยหรอ (แค่สงสัย) แถมรูปแรกตอนพระเอกตื่นนอนนี่แข็งเลยนะ (ดูที่เข่านางเอกสิ)

แต่พระเอกก็ดีนะไม่คิดที่จะลวนลาม แม้นางเอกจะเมามาถึงห้อง เทน้ำใส่เสื้อก็เถอะ แต่คิดว่าหลังจากนี้ไม่แน่ถ้านางเอกอ่อยมากขนาดนี้

---------------------------------

ตอนเมากับไม่เมานี่คนละคนจริงๆ แต่นางเอกชอบพระเอกอยู่แล้วล่ะสิ ถึงได้ใช้ความเมาเข้าช่วยซะแบบนี้
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

tatsuya110

มาอยู่ห้องพระเอกยาวแน่ๆ อยู่ร่วมกันไปเล๊ย!

ตั้งใจจะดื่มย้อมใจ หรืออยากดื่มล่ะนั่น...

kazu36

หลงห้องมา แบบนี้ก็ได้หรอ เดี๋ยวมาต่อนะ
หึหึ ไม่มีทางที่เกิดขึ้นจริงแน่นวล

jarabaman

โอ้โห เมากำลังได้ที่จริงๆด้วย เชื่อแล้วค้าบ 555

เมาแล้วร่างสองจะออกมานี่เอง 55555

Demon-Wolf

ตอบ คิดว่าเมาขนาดนี้ทุกวันก็คงได้มามาเป็นเมียละก็มันจะเข้าแต่ห้องเรานี้เหอ55+ ::Oops::

สุดท้ายก็ขอเมามันที่ห้องนี้เลยสินะ555+

wavetome

อาการงี้ผมว่าแกล้งเมา

กลายเป็นน่ารักๆซะงั้น สนุกดีครับ ขอบคุนมาก

gunship2009

นางเอกขี้เมาแต่งตัวขนาดนี้ไม่น่ารอดมาถึงห้องพระเอกได้