ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Hebereke Encount | Wasted Encounter สาวขี้เมา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 04, 2019, 06:21:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neasy001

ครั้งแรกอาจเมา ครั้งสองน่าจะแกล้งเมายั่วแล้วละคนอะไรไม่ระมัดระวังขนาดนั้น

นางเอกสาวน้อยขี้อาย ใช้เหล้าเพื่อทำให้ใจกล้าขึ้นหรือเพราะติดเหล้ากันแน่เนี่ย

bomb1021

น่าจะแกล้งเมามาเอากับพระเอกนะ 55555

edit ต้องใช้เหล้าบิ้วอารมนี่เอง แต่แบบนี้น่าจะไม่ต้องใช้เกล้าช่วยให้กล้าละมั้ง เลยจุดนั้นมาไกลละ 55555

CoolNook Thangsakul

เมาแล้วร่านหรอเนี้ย เดะตื่นมาหายเมา ก็อัดพระเอกอยู่ดีแหละ

CoolNook Thangsakul

tuix

แบบนี้ ได้เมียขี้เมาแน่นอน  ::HoHo::

แปลกดี
ถ้าไม่เมาก็เย็ดไม่ได้

Peter Taowating

555  มีสาวน่ารักแถมขี้เมาห้องติดกันแบบนี้  ไอ้หนุ่มเปิดล๊อคห้องรอตลอดแน่เรย 555  ::Glad::

สาวเจ้าหุ่นดีโคตรเรย  ไอ้หนุ่มงานนี้โชคดีจริงๆ  มีฝึกให้สาวเจ้าจัดกันแบบไม่อายตอนไม่เมาด้วย 555 แผนสูงจริงๆ  ::HeyHey::

okarin

อย่างนี้มีชวนดื่มบ่อยๆแน่
อย่างนี้ต้องฝึกบ่อยๆจะได้หายขี้อาย

aht aht

goorboyI

สวย+ใหญ่ขนาดนี้ ต้องจัดหนัก ๆ แล้วหละคับ
ได้กันอยู่แล้ว แต่ผมว่าน่าเองอาจจะอ่อยเอง จะเมาแล้วเข้าห้องผิดทุกวันเลยหรอ

นี่มันนักดื่มหนิหน่า แต่ยังไงพระเอกก็ได้เมียแล้วซินะ

faith

สาวเมามาห้องนี่ ไม่รุ้พระเอกจะจัดเลยรึป่าวนะ รอลุ้น

ได้จัดตอนเมาจริงๆ
สไตล์ขึ้อายต้องรอเมาก่อนนี่ จัดใหญ่เลย ดีพระเอกตามน้ำ ถ้ามัวเป็นคนดีอาจแห้ว

Tuwarpzone

มีสาวข้างห้องมาหาถึงที่แบบนี้ต้องจัดครับ เมาจริง ไม่จริงไม่รู้แต่ที่รู้ได้แน่นอน
ดื่มย้อมใจนี่เอง แบบนี้ตับแข็งแน่ถ้าเอาทุกวัน

Tee001

อยากมีสาวๆเมามาเข้าห้องผมบ้างงง  แต่ดันไม่มีแบบนี้บ้างเล้ยยยยย เฮ้ออออ

userq

elviswhat

อื่มหืออ ตอนที่รวบผมมัดผมนะ อันนี้คือฉากที่ฟินสุด ๆ เลย สาวเรียบ ๆ เนี๊ยบ ๆมแบบนี้ละดวงใจของผมเลย น่ารักฟุด ๆ

มีสาวมาแอบชอบแบบนี้คนอะไรมันจะดวงดีขนาดนี่เนี่ย ได้สาวแบบนี้มาเป็นแฟนนะ หินสุด ๆ ไปเลอ

hippopov2

เมาขนาดนี้ ยังรอดมาเข้าห้องพระเอกได้อย่างไม่น่าเขื่อ ดีัไม่ไปเจอห้องลุงโรคจิต ไม่งั้นปวดตับแน่ๆ

ที่แท้แอบชอบเค้าแต่ไม่กล้านี่เอง ต้องอาศัยเหล้าช่วยนี่เอง อิจฉาเว้ยอยากมีโมเม้นแบบนี้มั่ง