ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไร้เดียงสา ep8

เริ่มโดย Gubook, มกราคม 04, 2024, 05:27:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

ผมทานข้าวทานยาเสร็จผมว่าจะงีบสักตื่นเลยปรับเตียงที่นอนให้เข้าที่จะได้นอนสบายๆ พอโน้มตัวลงนอน ก๊อก ๆ สวัสดีค่ะพี่นน ผมหันไปมองทางประตูเห็นพวกคุณหนูฟางและคุณหนูมิ้นเธอมาเยี่ยม อ้าวสวัสดีครับ คุณหนูคุณมิ้น เป็นยังไงบางค่ะพี่นนอาการดีขึ้นไหมค่ะ แล้วพวกเธอก็เดินกันเอาของฝากมาวางไว้ตรงโต๊ะวางของไกล้ๆเตียงที่นอน ก็ดีขึ้นมาแล้วครับคุณหนูแขนยังเจ็บๆปวดๆอยู่นิดหน่อยแต่เพลียมากกว่าครับ ฟางกับมิ้นแวะซื้อของฝากมาเยี่ยมด้วยค่ะ ฟางวางตรงนี้นะค่ะพี่นน ครับขอบคุณครับ มิ้นวานมิ้นมาเก็บของเข้าชั้นวางให้หน่อยสิฟางอยากจะเข้าห้องน้ำหน่อยนะ จ้าฟางเธอไปเถอะเดี๋ยวเราเก็บให้ แล้วคุณมิ้นก็เดินมาข้างๆเตียงจัดของต่อจากคุณหนูฟาง เจ็บมากไหมค่ะพี่นน ก็ไม่เท่าไหร่หรอกครับ พวกหนูต้องขอโทษด้วยนะค่ะที่ไปเที่ยวในที่อัตรายแบบนั้นนะค่ะ ทำให้พี่ต้องได้รับบาดเจ็บ โถ่ ไม่เป็นไรหรอกครับมันไม่ใช่ความผิดพวกคุณหนูหรอกพี่ต่างหากที่เป็นฝ่ายผิดที่พาแบบในที่แบบนั้น นั้นสิค่ะพี่นนพวกเราต้องขอโทษและขอบคุณพี่นนมากๆเลยนะค่ะ ถ้าพวกฟางไม่ได้พี่นนช่วยเอาไว้ป่านนี้จะโดนอะไรบางก็ไม่รู้ค่ะ คุณหนูฟางพูดและเดินออกมาจากจากน้ำ ใช่ค่ะถึงยังไงพวกหนูก็ผิดอยู่ดี ไม่เป็นหรอกไรครับเรื่องมันผ่านมาแล้ว ค่ะ งันนี้ก็เย็นแล้วฟางกลับมิ้นขอตัวกลับก่อนนะค่ะพี่นน ครับ เดินทางปลอดภัยนะครับ ค่ะ ทั้งสองประสานเสียงรับพร้อมกัน หลังจากที่ทั้งสองเดินทางกลับไป ก๊อกๆ ขออนุญาติเข้าไปนะค๊าา ผมคิดในใจว่าอะไรกันนักหนาน่าเดียวคนนู้นไปคนนี้มา ครับเชิญครับ คนที่เข้ามาเป็น สาวน้อยพยาบาลฝึกหัด แหม่คุณคนไข้ก็เสน่ห์แรงนะค่ะสาวๆมาเยี่ยมเต็มไม่ขาดสายเลย ไม่หรอกครับนั้นลูกสาวเจ้านาย และเพื่อนของลูกสาวเจ้านายครับ ค๊า หนูเอายาทานช่วงเย็นมาให้ค่ะ แล้วสาวน้อยพยาบาลก็ยื่นมือส่งยามาให้ผมเอาคว้ามือน้อยๆ ออกแรงดึงเธอเข้ามาหาแบบเบาๆ เหมือนเธอจะขืนแรงดึงนิดหน่อยแต่ก็ยอดขยับเข้ามาไกล้ที่เตียงผมนอนมากขึ้น หืมดึงหนูเข้ามาทำไมค่ะ พอดีกว่าอยากหน้าในมุมไกล้ๆ นะ แหม่ปากหวานจริงๆ เลยนะค่ะพี่เนี่ย ก็นิดหนึ่งนะครับ แล้วเป็นไงค่ะ ใบหน้าทรงไข่ผิวพรรณดูดีนุ่มเนียนตา สีผิวออกน้ำตาลน้ำผึ่ง ผมยาวถึงกลางหลัง ส่วนสูงไม่มากสัดส่วนดูตัวเล็กน่ารัก มีรักยิ้มี่มุมปากใครมองสบตามีหวั่นไหวกันบาง จองมองหนูนานคิดอะไรกับหนูรึเปล่าคุณคนไข้ ตอนแรกกฌไม่คิดแต่พอมามองไกล้ๆเริ่มจะคิดแล้วละครับ หยอดเก่งจังนะค่ะ นี้ยาค่ะทานแล้วก็พักผ่อนเยอะนะค่ะ หนูขอตัวไปเข้าเวรก่อนค่ะ ครับถ้าพี่เจอปัญหาอะไรจะกดกริ่งเรียนนะครับ หึๆ กดเรียกก็ไม่มาหรอกค่ะ แล้วเธอก็เดินออกจากห้องไป ผมทานยาเสร็จเดินไปเปิดทีวีหาอะไรดูเพื่อฆ่าเวลาตอนนี้ไกล้จะหัวค่ำยังไม่ง่วงกะว่าจะดูให้มันง่วงๆแล้วก็นอน ดูไปดูมานี่ปาไป 3ทุ่มแล้ว (21.00น.) ไม่รู้จะทำอะไรลองปิดทีวีข่มตานอนแต่มันก็ยังไม่หลับสักทีผมเบื่อๆ เลยลุกจับไม้แขวนถุงน้ำเกลือลากออกไปข้างนอกห้อง ผมออกจากห้องเดินไปทางห้องพยาบาลที่ประจำชั้น ผมยืนมองๆหาน้องพราวยืนด้อมๆมองๆอยู่สักพัก มีพยาบาลคนนึ่งหันมาเห็นผม ไม่ทราบว่าคนไข้ต้องอะไรต้องหรือเปล่าค่ะ อ้อเปล่าครับ ผมนอนไม่ค่อยหลับครับเลยออกมาเดินข้างนอกนะครับอยากเปลื่ยนบรรยากาศบางนะครับ อ้อค่ะ เฮ้ยพอไม่เห็นสาวน้อยพยาบาลน้อยผมก็หันหลับเดินกลับเข้าไปห้องพักไปนอนตามเดิมดีกว่า ขนาดนี่กลับจะเดินกลับ็มาสายตาคู่หนึ่งมองจากด้านหลังจากที่ไกลๆ ผมกลับมาที่เตียงอีกครั้งแล้วหันมองนาฬิกา เพื่อดูเวลาว่ากี่โมงแล้ว นี่ก็ 22.20น. แล้วผมได้ก้มตัวลงนอนอีกสักครั้ง เก็กๆ ตึก ตึก ตึก  เสียงฝีเท้าย่างเก้าเข้ามาไกล้ๆเตียงอย่างช้า ตึก ตึก เจ้าของเสียงฝีเท้าหยุดลงแล้วค่อยๆ เอื้อมมือมาจับตัวผม ผมที่รู้สึกได้แล้วมีคนแอบน้ำมาแต่ไม่รู้ว่าใครจึงกำหมัดแน่น ขนาดนี้มือของผู้มาเยือนเอื้อมมาจะถึงตัวผมผมปัดมือของมันออกแล้วง้างหมัดพร้อมออกหมัดพุ่งไปข้างหน้า พี่ค่ะ เสียงที่คุ้นๆหูดังลั่นเธอตะโกนออกมาด้วยความตกใจที่ผมปัดมือเธอออกอย่างแรง ผมที่รู้ว่าเธอไม่ได้มาทำร้ายจึงหยุดหมัดที่ออกแรงสุด อ้าวน้องพราวมาทำไมดึกๆละเนี่ย โห้พี่แม่งโครตใจร้ายเลยพราวว่าจะมาแกล้งอำเล่นสะหน่อยนี่กะจะต่อยพราวเลยเหรอค่ะ ใครจะไปทราบละครับว่าน้องพราวจะมาในเวลาแบบนี้พี่ก็ต้องป้องกันตัวเองสิครับ จู่ๆน้องก็เดินดุ่มๆเข้ามาแบบนี้ นี่ถ้าพี่หยุดไม่ทันป่านนี้ไม่รู้ว่าน้องพราวจะเป็นยังไง แหงสิพี่จะกล้าทำร้ายพยาบาลตัวเล็กได้คงคอเหรอค่ะ ใครเขาจะไปทำละครับแต่ถ้าแทงอะไม่แน่ครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ทะลึ่งมาทงมาแทงอะค่ะ ว่าแต่มาหาพี่มีดึกๆป่านนี้ทำไมเหรอครับคุณน้องพยาบาลตัวน้อย ก็ไม่มีอะไรหรอกค่ะแค่เห็นคนๆหนึ่งเดินออกมาหาใครก็ไม่รู้ข้างนอก หืม เห็นด้วยเหรอครับน้องพราว ก็ต้องเห็นสิค่ะพราวไปดูห้องคนไข้อื่นมานะค่ะตอนกำลังจะเดินกลับเห็นว่ามีคนมาดุ่มๆมองๆเหมือนจะหาใครสักคน ป่าวสะหน่อยพี่แค่ออกมาไปเล่นบางเท่านั้นเองพี่ไม่ได้จะไปหาน้องพราวสะหน่อย ผมตอบหยั่งเชิงไปก่อนเดี๋ยวรู้หมดว่าเราออกไปอย่างมาจุดหมาย ไม่เชื่อหรอกค่ะว่าออกไปเดินเล่นเฉยๆ ก็ได้ค่ะงันพราวขอตัวกลับไปเข้าเวรก่อนนะค่ะ จะรีบไปไหนละครับพยาบาลตัวน้อยพี่ยังไม่ง่วงเลยอยู่คุยเป็นเพื่อนกันก่อนสิ ไม่ค่ะหนูต้องไปเฝ้าห้องนะค่ะเพื่อมีคนไข้ท่านอื่นเรียก  เอางันก็ได้ครับน้องพราวราตรีสวัสดิ์ครับ
   หลังจากคุยกับน้องพราวเสร็จผมก็เผลอหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ครับผมสดุ้งตื่นขึ้นมาอีกรอบสายตายังงัวเงี่ยอยู่เลยแต่ผมลุกไปเข้าห้องน้ำหลังจากทำธุรส่วนตัวเสร็จผมก็เดินไปนอนเตียงตามเดิม จิ้ม ๆ หืมอยู่ผมก็รู้สึกได้ว่าเท้าโดนอะไรสักอย่าง ก็ไม่ได้สนใจอะไรนอนต่อ จิ้ม ๆ อีกแล้วผมรู้สึกได้ว่าใต้เท้ามันต้องมีอะไรสักอย่างแน่ๆ ผมลองหรี่ตาลงแกล้งหลับก็เห็นเงาดำๆโผล่ขึ้นมา สะกิดเท้าผมผมรีบดีดตัวขึ้นมาอย่างไว้ ว๊ายยย เจ้าของเงาดำอุทาด้วยความตกใจดังลั้นห้องเลย ว่าไงครับคุณพยาบาลตัวน้อย หืมม แหม่รู้ได้ไงค่ะว่าหนูมาแกล้งพี่เนี่ย ก็มีแค่น้องพราวนี้และอยู่พี่พูดคุยเยอะสุดแล้ว โถ่เอ่ยไม่สนุกเลยเจอคนรู้ทันเนี่ย หลังจากน้องพราวพูดจบผมก็เอื้อมมือไปดึงเธอเข้ามาไกล้ๆแล้วยื่นหน้าเข้าไปไกล้ๆหน้าน้องพราว แล้วน้องพราวจะมาแกล้งพี่แบบนี้สงสัยพี่ต้องเอาคืนสะหน่อยแล้วละครับ กล่าวจบค่อยๆก้มลงไปหอมแก้มน้องพยาบลที่แก้มหนึ่งที พยาบาลตัวน้อยตัวแข็งทื่อแล้วผมก็ปล่อยให้น้องลุกขึ้น เธอยืนเอามือลูบแก้มตัวเองพี่ทำอะไรหนูเนี่ย ก็เอาคืนไงครับที่มาแกล้งพี่ โห่ พี่หอมแก้มพราวเลยเหรอกล้ามากเลยนะค่ะเนี่ย ครับได้หอมแก้มพราวพี่ก็นอนหลับสบายแล้วละคืนนี้ งันพี่นอนพักเถอะค่ะพราวจะกลับไปเฝ้าห้องต่อแล้ว ผมบอกลาน้องพราวอีกรอบก่อนละหลับตาลงนอน เช้าต่อมา ก๊อกๆ ๆ ขออนุญาติเข้าไปนะค่ะ ผมหันไปมองอ้อน้องพราวคนดีคนเดิมเดินนำเอาอาหารเช้าพร้อมกับยาชุดเดิมมาส่งที่เตียงผู้ป่วยเหมือนเดิม พราวเอาอาหารเช้ามาส่งค่ะเดี๋ยวพราวจะกลับบ้านเจอกันใหม่นะค่ะ แล้วจะมาอีกทีตอนไหนเหรอ อืม ทำไมค่ะคิดถึงพราวเหรอค่ะเดี๋ยวสาวๆพี่ก็มาเยี่ยมแล้วละค่ะ พราวไปแล้วค่ะ บ่ายบาย อ้าวผมงุนงงมองน้องพราวเธอเดินออกมาอย่างงง เฮ้ยวันนี้เงียบสงบดีครับไม่มีอะไรเลยทั้งวันจนเย็นก็ไม่มีใครมาเลยผมนี้เหงาเลย ใจจดจ่ออยู่ตรงประตูก็ไม่มีใครเปิดมาเลยทั้งวันจะมีแค่คุณพยาบาลเดินเอาอาหารมาส่งอีกก็แค่นั้นละครับวันนี้เศร้าใจเลยไม่มีใครมาเยี่ยมเลย จนเวลาผ่านไปผมมามองดูเวลานี้ก็ ไกล้จะหัวค่ำแล้วคงทำใจนอนอย่างสงบก๊อกๆ ๆ ผมสดุ้งตัวเสียงเคาะมาจากประตูผมหันไปมองคิดอยู่ในใจเวลาใครมากันเวลานี่ไกล้จะมืดแล้วด้วย หนูขออนุญาติเข้าไปนะค่ะ ภาพที่เห็นเด็กสาวใส่ชุดรัดรูปโชว์เอวลอยเรียวบางกางเกงรัดรูปยาวเกือบถึงหัวเข่าขาสวยสูงยาวแบบนี้ เธอคนนี้สวัสดียามเย็นค่ะพี่นน นะน๊ะน้องพลอย ค่ะพลอยเองคิดถึงกันไหมละคะ ครับพี่ก็นึกว่าจะโดนทิ้งแล้วสะอีก ไม่มีใครเขาทิ้งพี่หรอกค่ะตอนนี้ไกล้จะถึงเวลาสอบแล้วเลยต้องติวหนังสือกันค่ะ พวกยัยฟาง แก้ว มิ้น เข้าสู่ช่วงเตรียมตัวค่ะเลยไม่ได้มาค่ะพลอยเลยอาสาเป็นตัวแทนมาเลยนะค่ะเนี่ย อ้อเข้าใจแล้วครับคุณพลอย แล้วเป็นยังไงบางค่ะดีขึ้นมาบางรึยัง ก็ดีขึ้นมามากแล้วครับหายเจ็บปวดแล้วครับหมอให้กลับพรุ่งนี้แล้วครับ ดีแล้วละคะจะได้ออกจากโรงพยาบาลสักที นี้ค่ะพลอยมีขนมมาฝากค่ะจะทานเลยไหมค่ะจะได้เตรียมให้ อืมยังดีกว่าครับตอนนี้พี่ยังไม่ค่อยหิวนะ แล้วมาเยี่ยมสะมืดเลยนะครับคุณพลอย ค่ะก็ติดติวหนักสือกับเพื่อนๆนะค่ะเลยช้าหน่อย จริงๆก็กะว่าจะมาหาเรื่องแกล้งพี่นนสะหน่อยนะค่ะ ห๊ะ จะมาแกล้งพี่แกล้งอะไรเหรอครับคุณพลอย ก็แบบว่า อืมมม ทำให้อยากละจากไปนะคะให้พี่นนรู้สึกโหยหาอะไรอย่างงันนะค่ะ โห่เอาจริงเหรอครับพี่คงอารมณ์ค้างแน่ๆเลย
   คุณพลอยไม่พูดเปล่าเธอค่อยๆเดินมาหยุดอยู่ข้างเตียงอย่างช้าแล้วค่อยๆยื่นหน้าเข้ามาไกล้ๆหน้าของผมและค่อยๆหลับตาลงยื่นไกล้เข้ามาไกล้เข้ามา ผมหลับตาลงใจในคิดวาได้จุฟแน่ๆ ฟุบ น้องพลอยหันหน้าหลบออกไปด้านข้างทำให้ผมตุฟเกอร์เลย ฮันแน่น้องพลอยไม่จุฟพี่หรอกค่ะบอกแล้วไงค่ะว่าพลอยจะมาแกล้งพี่นน อ้าวไงงันละครับแบบนี้ทำให้อยากแล้วจากไป ค่ะ เอาให้พี่ฟุ้งซ่านไปเลยละค่ะ อืมหืมสีหน้าน้องพลอยดูจริงจังมากถ้าจะไม่ได้มาเล่น เฮ้อ อยากจะแกล้งอะไรพี่ก็แกล้งเถอะครับเอาให้พอใจคุณพลอยเถอะ ผมทำใจเพื่อไว้ดีกว่าดูถ้าเธอกะจะมาแกล้งให้อยากแน่ๆ ไว้ก่อนดีกว่าค่ะนี้ก็จะหมดเวลาเยื่ยมแล้วด้วยไว้วันหลังดีกว่าค่ะ ไปแล้วนะค่ะพี่นน ผมงงทั้งงงอยู่ที่เตียงอะไรของเธอว่ะมาแกล้งๆแล้วก็ไปจะมาทำไมว่ะ คิดไปก็ปวดหัวป่าวๆนอนให้มันผ่านพ้นคืนนี้ไปสะดีกว่า . . . . .  ก๊อกๆ ก๊อกๆ ขออนุญาติเข้าไปนะค่ะ อะอ้าวพี่เขาหลับอยู่งันเหรอ เดินไปดูไกล้ๆอีกหน่อยดีกว่า...พี่เขายังหลับสนิดอยู่เลยพอมาดูไกล้ๆพี่เขาก็ดูหล่อดีนะเนี่ย ไหนลองลูบหน้าพี่เขาสักหน่อยก่อนที่จะค่อยๆเลื่อนลงมากลางอกดูแน่นเต็มดีว้าวก็ใช้ได้นะเนี่ย ก่อนที่หน้าจะค่อยๆหันไปมองช่วงอื่นแล้วยิ้มที่มุมปาก ผมนี่แข็งเกร็งทั้งอยู่เพราะอยู่มีใครก็ไม่รู้มายืนอยู่ข้างๆมือไม้ซุกซนจับนู้นคลำนี่ผมรู้สึกหวั่นๆเธอคนนี้มองดีตัวไม่สูงมากนักอย่างกับว่าเธอเข้ามาสำรวจร่างกายผมงันและ ผมยังคงแกล้งนอนต่อไปเพื่อดูว่าเธอจะทำอะไรรึอยากจะจับตรงไหนผมอีกในระหว่างที่เธอสำรวจไปผมก็มานั่งสังเกตุต่อว่าคนนี้เป็นใครกันแน่ๆอยู่ดีๆก็เข้ามาทำอะไรลับๆแบบนี้เข้ามาในยามวิกาล จะว่าไปพยาบาลคนนี้ก็ดูคุ้นๆอยากประหลาดใจแต่นึกยังไงก็นึกไม่ออก แต่อยู่เธอหันมองด้านล่างอยู่มือเธอค่อยๆเอื้อมมือไปลูบๆบีบๆเบาๆของจุดศูนย์กลางชายชาตรีเล่น เอ่ออยากจะช่วยให้ผมนอนสบายหรอกครับคุณ พยาบาลตรงหน้าที่ลูบๆคลำๆจึงยุดแล้วหันหน้ามามอง เนื่องด้วยในห้องมืดมีไฟจากช่องจากประตูส่องเข้ามาบางแล้วไม่ได้สว่างขนาดที่จะได้เห็นใบหน้าได้ว่าเธอคนนี้เป็นใครกันแน่ อ้าวตื่นแล้วเหรอค่ะพี่ เอ่เสียงมันคุ้นๆหูยังไงไม่รู้แหะ อ้อเอ่อครับสดุ้งตื่นนะครับว่าแต่นี้ใครเหรอเข้ามาจะทำอะไรเหรอครับ ก็ไม่มีอะไรหรอกค่ะแวะมาทักทายพี่เฉยๆนะค่ะ หืม แบบนี้จะต้องโดนพี่จับโทษนะ พี่จะทำโทษอะไรพราวได้เหรอค่ะ ผมลุกขึ้นจับแขนน้องพราวเอาไว้ไม่ให้หนีไปได้ทัน เธอตกใจเล็กน้อยที่ผมรีบลุกขึ้นแล้วคว้าแขนเธอไว้ เดี๋ยวสิค่ะพราวยังไม่ได้ตั้งตัวเลยพี่เล่นลุกขึ้นมาโดยที่พราวจะยังได้หนีเลยนะ ผมคว้าแขนเธอเสร็จดึงเธฮเข้ามาที่อกแล้วประคองเธอลงก้มหน้าลงไปหอมตัวของพยาบาลสาวตัวน้อยไว้ในอ้อมกอด อุ้ยอย่าสิค่ะ ง่ะจะทำอะไรพราวค่ะเนี่ย น้องพราวพยาบาลตัวน้อยที่ถ้าทีขัดขืนเล็กน้อย ผมบรรจงหอมไปทั่วร่างของน้องพราวอย่างเมามันเพราะหลังจะฟื้นขึ้นมายังไม่ได้ปลดปล่อยน้ำออกเลย
   ปล่อยพราวได้แล้วค๊าจะปล่อยได้ไงพี่ยังไม่ได้ทำโทษน้องพราวเลยนะ ทำโทษอะไรกันค่ะพราวไม่ได้ทำอะไรผิดสะหน่อยแล้วก็ปล่อยพราวได้แล้วค๊า ก็ได้ครับพี่ปล่อยพราวก็ได้ไว้พี่หายดีพี่จะมาเอาคืนแน่พี่จะทบต้นทบดอกเลย แล้วผมก็ปล่อยน้องพราวออกจากอ้อมกอดพราวว่าพราวไปก่อนดีกว่าค่ะเดียวพวกพี่เขาสงสัยว่าพราวอู้งานค่ะ เฮอะ ครับน้องพราวมาทำให้อยากละจากไปแสบจริงๆเลยนะเนี่ยพูดจบพยาบาลสาวก็เดินกลับออกไปทำให้ผมอารมณ์ค้างสุดๆแต่ทำไงได้ละครับขืนฝืนทำอะไรเกินไปเธอคงไม่ยอมแน่ๆไว้ค่อยจัดการวันหลังก็ได้ผมหันไปมองนาฬิกาที่ก็ตีสามกว่าแล้วผมไม่รู้จะทำไรต่อเลยเงื่ยมก็เงื่ยมต้องจำใจข่มตานอน  ตื่นมาอีกที่ก็เกือบจะแปดโมงเช้าลุกไปจัดการธุรส่วนตัวให้ห้องน้ำเสร็จก็ออกมานี้ก็ปาไปจะเก้าโมงเช้าแล้ว ก๊อกๆ ๆ ขออนุญาติเข้าไปนะคะ นู๋เอาอาหารเช้าและยามาให้ค่ะ วันนี้เห็นพี่ๆเขาว่าจะมีคุณหมอจะให้พี่กลับบ้านได้นะค่ะ ว้างี่ถ้ากลับบ้านก็อดเจอน้องพราวสิเนี่ยแล้วไม่ดีเหรอค่ะได้กลับบ้านไปพักผ่อนที่บ้านไงค่ะ อืมมันก็ดีแหละแต่พี่ยีงอยากเจอน้องพราวอยู่เลยแถมยังไม่ได้ทำโทษจากเมื่อคืนเลย ก็มาหาพราวสิค่ะเพื่อพราวจะให้พี่ทำโทษพราวที่หลังก็ได้ พูดแล้วนะน้องพราวพี่จะตั้งตารอเลยครับ

Gubook

::Pull:: ขอโทษด้วยครับเที่ยวเพลินแถมโครตเหนื่อยจากการเดินทางเล่นเอาลืมไปเลยครับ ::Orz::

Gubook

ยังไงก็ สวัสดีปีใหม่ครับ  ::Yes!::

gritkin

สวัสดีปีใหม่ครับ ลืมแล้วตอนต่อไปต้องมาเร็วๆเเล้วนะครับ

Pong Tee

นึกว่าจะได้สาวๆมาเยียวยา ได้กินน้ำอมตะ หุหุ

basset

ร้องจากน้องๆ แล้ว ก็ สาวพยาบาลไม๊ครับ

Mamachel

Tum666

เก็บตวามต้ งการเอาไว้ไปปล่อยกับพราวทีเดียวเลย

swss2511

โดนสาวๆมายั่วให้อยากแล้วจากไป

gumpxxxx

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สวัสดีปีใหม่ครับ น่าสงสารน้องพราวจัง อดโดนพี่นนลงโทษเลย