ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Tokai kara Kita Otoko ตามล่าหาเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 05, 2019, 07:06:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ทำไมสามสี่เรื่องช่วงนี้มีแต่คนถามหาคุณป้าคุณแม่กันจัง ทำให้นึกถึงนักวาดคนนี้ที่มีแต่รุ่นป้ารุ่นแม่
ผมเคยแปลไปเรื่องนึง น่าจะชื่อเรื่องเด็กแสบกับแม่บ้านขี้เหงาละมั้ง ส่วนใหญ่เป็นภาพสีด้วย
พอกลับไปคุ้ยดู มีเพิ่มมาหลายเรื่องเหมือนกันแฮะ คือจะแปลเรื่องนี้อ่ะ 55 ซํ้าหรือเปล่าไม่รู้แต่อ่านดูแล้วสะใจดี
เป็นการแปลที่ตื่นเต้นมาก แต่ละฉากแบบเหมือนหนังแรมโบ้ แถมวันนี้วันหยุด น้องดันเดินไปมาข้างหลัง
แปลNTRซะด้วย เดี๊ยะๆ จับNTRซะเลย เข้าเรื่องต่อ ผมไม่ได้อ่านตอนจบนะ แปลไปเรื่อยๆ แบบว่ามันสุดๆแล้ว
ผมอินไปกับตัวละคร แบบแค้นพวกมันนะ เรื่องอื่นๆอาจสะใจไปกับตัวร้าย แต่เรื่องนี้แบบ เฮ้ย มันจะลอยนวลเหรอ
เอาจริงดิ พอแปลไปถึงสามหน้าสุดท้ายเท่านั้นแหละ...ฮาาา ไปดูเอาเองละกัน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

โดจินบ้าไรยาว65หน้า อ่านแล้วกลับมาEditหรือตอบเพิ่ม
แสดงความเห็นว่าหมั่นใส้หรือยังไงกับตอนจบของไอ้สองตัวนี่หน่อยนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

แมงโก้ส้นตีน

น่าสงสารคุณป้า  ::Orz::
หวังว่าสองตัวนั้น ตอนจบคงได้รับกรรมนะ  ::Angry::

ดี สม พวกชั่ว  ::Evil::

xvader

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สองหนุ่มโฉดเจอสาวใหญ่หน้าตาดีแถมหุ่นก็ดี เปิดร้านอาหารในชนบทห่างไกลผู้คน ก็เลยวางแผนมาเผด็จสวาท สบโอกาสดีสามีเธอไปส่งผักกลับค่ำ ก็เลยฉวยโอกาสจับซั่มเสียเลย แต่งานนี้จะหนีรอดหรือป่าวเอ่ย....????
เจอทีเด็ดของสาวใหญ่เลยหาความสุขเพลินจนมืดค่ำ  ยังไม่รีบหนี พอสามีเธอกลับมารู้เรื่องเข้าเลยตามมาทัน ผลกรรมก็เลยตามสนองต้องกลายเป็นปุ๋ยบำรุงพืชผัก หมดโอกาสไปก่อกรรมทำเข็ญกับผู้หญิงอื่นๆอีก....55555

lamanno9

สามีคุณป้ากลับมาไอ้สองคนนั่นเป็นปุ๋ยแน่เลยครับ

goorboyI

สองคนนั้นน่าจะโดนป้าสั่งสอนซะน้ำหมดตัวแน่ ๆ เลย

อ่าว เดาผิดแฮะ แต่ก็สะใจดี เป็นปุ๋ยให้ปลูกผักละกันเนอะ

sutee seechart

แหม่ 36 เรียกป้า
แบบผมนี่คงเรียกปู่เลยแหละ
ว่าแต่ว่า ถ้าเราเจอช้างเผือกแบบนี้ ก็คงอยากเด้า แบบไอ้ 2 ตัวนี่เหมือนกัน

จบง่ายไปครับ ไอ้ 2 ตัวนี้ต้องโดนหมาเย็ดตูด 5555

Peter Taowating

โห ออกแนวดาร์กนิดๆ แต่อายุ 36 เรียกป้านี่ดูถูกอย่างแรง 555 ไอ้สองหนุ่มนี่อย่างเลวเรย ขนาดเขาบอกว่ามีสามีแล้ว ยังจะข่มขืนเขาอีก ::YarKK::

555 ชีวิตคนเลวพวกนี้เหมาะกับคำว่าปุ๋ยจริงๆ

kit Nana

สงสารเธอน่ะ แต่หุ่นน่ามากกก
สองหนุ่มคงยากจะห้ามใจ
แต่ตอนท้าย น่าจะจบแบบกรรมตามทัน

กรรมตามทัน เป็นปุ๋ยดูจะมีค่ากว่ามีชีวิตต่อ

elviswhat

อุสามาตั้งไกล เจอขอดีแบบนี้ใครจะยอมปล่อยไปง่าย ๆ นึกว่าสาวอายุยี่สิบต้น ๆ นะเนี่ย แม่พันธ์ุชั้นดีเลยแบบนี่

สนุกแค่ชั่วครู่เดียวกลายเป็นปุ๋ยเฝ้าชนบทซะแล้วสองเกลอเอ๋ย

ti ok

ต้องโดนอย่างต่ำๆ คนละสองรอบแน่ผมว่า
โดนหลายรอบเกิ๊นนนน!! แต่มันก็ต้องมาจบง่ายๆ แบบนี่ น่าจะมีซัก 3 ตอน จะได่อ่านยาวๆ ข่มขืนแบบนี้

natee91

Hungry

ขับมาไกลเจอหุ่นแม่พันธุ์งี้ กว่าสามีจะกลับมาโดนคนละกี่รอบเนี่ย

ข่มขืนเป็นอาชีพจริงมีพกอุปกรณ์พร้อมเลย

สมควรโดนแล้วแบบนี้ โชคดีที่ตามมาจัดการทัน

biggiggog

ออกแนวดาร์กซะงั้น แต่จะดาร์กแค่ไหน
ถามใจเธอดูก่อนละกัน

ตอนจบสะใจดีแท้
ไอ้พวกนี้มันต้องเจอแบบนี้แหละ
::Horror::
ขอบคุณครับ