ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Tokai kara Kita Otoko ตามล่าหาเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 05, 2019, 07:06:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ensd-07

แล้วทำไมถึงมีแต่มึงสองคนมากินที่ร้าน ร้านน่าจะขายดีนะ คิดว่าตอนจบคงโดนตีนอะไอ้สองคนนี้

สมควรครับ มึงเด็กเมืองทำมาเก๋าเจอทำปุ๋ยอยู่ในป่า งานเขาไปสิมึง

buark

ไอ้สองตัวนี้เข้าใจเล่น แต่คงโดนดีซักวัน หรือเอาแบบป้าแกเป็นเอดส์หรือโรคติดต่อรุนแรง แล้วไอ้สองตัวนี้มารู้ทีหลัง น่าจะมันส์ดีนะครับ

buark

SaWaTaRi SAI

แหม๋ 2คนนี้มันอยู่ในเมืองมานาน เจอนางงามประจำซอย เลยอยากขอซอย กันคนละน้ำ2น้ำเอง 5555 ว่าไปนั่น

nekki

นึกว่าเรื่องนี้จบประมาณ20หน้าซะอีก ล่อไป65หน้าจะเยอะไปไหนเดาทางไม่ถูกเลย

เออตอนจบสะใจดีจริงๆด้วย

[email protected]

dilok211021

แนว NTR ดูว่านางเอกจะโดนเอาจนติดใจและท้องรึเปล่า อันนี้ขออ่านก่อนครับ

เป็นตอนจบที่สะใจมากครับ เพิ่งเคยเจอตอนจบแบบนี้ ::DookDig::

Boran Mark

ไอ้พวกนี้น่าจะถูกลงโทษให้สาสม คนเขาอุตสาห์มีน้ำใจ เหอะ
edit:มันต้องเจอแบบนี้ไม่ต้องเอาไปขึ้นศาลให้เสียเวลา 555

mklx1319

คือ NTR ก็ไม่ได้มีปัญหาอะไร ที่ขัดใจคือเจ้ซื่อจัง
เขาถามอะไรบอกหมดเลย มันย้ำแล้วย้ำอีกเรื่องผัวก็ไม่แปลกใจเลยจริงๆ ::Angry::

แต่ตอนจบมันก็รู็สึกโล่งนะ ตายๆไปซะเถอะนะ

darthvader

ลงทุนมาหาเหยื่อไกลดี แต่ก็ไอเดียดีว่าผู้หญิงจะไม่กล้าแจ้งความเพราะกลัวเป็นข่าว
โดยเฉพาะหมู่บ้านเล็กๆ
แบบนี้ จะโดนไปกี่น้ำนะ ไม่น่าจะต่ำกว่า 4 น้ำ หุ่นอวบน่ากินเสียขนาดนี้
ว่าแต่ ไอเดียนี่ค่าย Attacker น่าเอาไปทำเอวีนะครับ ไม่เลวเลย

ป้านี่โดนแบบสุดๆ เลย ทั้งเครื่องเล่น มะเขือม่วง เอ้าท์ดอร์ แซนวิส
ดูแล้วก็น่าสงสาร
แต่ตอนจบก็สมแล้วที่สองคนจะโดนแบบนี้ (ถ้าไม่เพลินจนถึงเย็น ก็คงรอด)

yopern

ว่าแล้วเล่นหลอกถามซะหมดเลย อย่างนี้ก็โดนยาวอย่างมันว่า กว่าผัวจะมารับค่ำๆ คงหลายชุดแน่ ตอนนี้เพิ่งจะบ่ายๆเท่านั้นเอง สบายตัวไป

edit ไอ้สองตัวน่าจะเป็นปุ๋ยชั้นเลวนะ เพราะว่าตัวมันซีดแล้ว น่าจะจับไปขังซัก2-3 วันแล้วค่อยฝัง

niceanglev

ไอ 2 ตัวนี้มีหวังโดนกระทืบแน่ คนในหมู่บ้านไม่เอาไว้

Edit อยู่ ชนบทด้วย รถตู้แยกชิ้นส่วนขาย หายสาบสูญแน่นอน

mspeed

นี่มันช้างเผือกในป่าชัดๆ ไม่รอดเงื้อมือสองคนนี้แน่เลย
โอ้ว แลกด้วยชีวิตกันเลยทีเดียว เจอคนจริงเข้าไป ได้เป็นปุ๋ยเลยสิ

Iscore

ขอบคุณครับ สาวใหญ่สวยๆเจอสองหนุ่มแบบนี้คงไม่ติดใจสองคนนี้นะแตหุ่นก็สุดยอดจริงๆเลยแบบนี้คงลืมเวลาเลยคงไม่ยาวจนสามีเขากลับมานะ
#ทำนานไปหน่อยมืดคำเลยสามีเขากลัมาเจอเมียเขาในป่าเลยตามมาทันเลยเป็นกลายปุ๋ยไป

ob