ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

man.mattockk

เรื่องแนวนี้นานๆจะมาซักที ต้องขอติดตามหน่อยแล้ว

phaii

เด็ดจริง ๆ มือวิเศษ น่าไปผับ ล้วงไปเรื่อยเลย

kinnaree

เนื้อเรื่องชวนติดตามมากครับ

thadtanone2002

พลังลึกลับ ใช้ให้คุ้มในทางที่ถูกใจที่สุดครับ

synivorn

เห็นว่าพลังพิเศษต้องคู่กับภาระน่าที่  ขอตามดูภาระฯนะครับ

thana7

kobjuk

เริ่มต้นมาได้ดีน่าติดตามมากๆครับ

number6

ชื่อเรื่องก็ชวนให้เดาทางไม่ถูกแล้ว พอเข้ามาอ่านก็สนุกดีครับ แปลกใหม่ แต่ผมไม่รู้จะตีความไปทางไหนดีระหว่าง ผีหลอกตรงๆ กับโดนผีหลอก(ลวง) ยังไงก็จะรอติดตามจนกว่าจะรู้ว่าเป็นแบบไหนครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

wing0

แนวปล้ำผีไม่เห็นมานานแล้วครับ ขอติดตามนะครับ

FLYINGPIG

อยากมีพลังแบบนี้บ้างจัง จะไปเดินในมหาลัยมันทุกที่เลย

legacy

treemiles

ในความโชคร้าย ก็มักจะมีโชคดีเข้ามา เหมือนกับเหรียญที่มีสองด้าน สายฟ้ามากับมือวิเศษ

วิดัล

::GiveMe:: ท่าทางจะมันมือเลยล่ะสิตอนเด็กๆ

ตั๊กเนี่ย

ไม่ค่อยชอบแนวๆนี้แต่เรื่องนี้ชอบครับ

akennya

พระเอกมีของดี อย่างนี้สาว ๆ เดือดร้อนแน่