ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dopant

ดีจริง ๆ มีพลังวิเศษอย่างนี้  อยากมีบ้างจัง

bacartoon

pattaa

ว้าว มีมีลับด้วย แอบจับสาวๆสบายเลย

kan161

bobbies winson

เป็นเรื่องที่น่าติดตามอ่านอย่างยิ่งครับ ทั่งมือวิเศษ แต่ไม่รู้ว่าจะมีพลังพิเศษอื่นๆ อีกไหม
แต่ที่น่าสนใจที่สุดก็กับผีสาวนี่แหละ สงสัยจะเป็นรักข้ามภพหรือเปล่าครับ

noojane

เป็นมือที่น่าอิจฉามากๆ

ปล ชอบมากเลยเเนวแฟนตาซีแบบนี้

ธราเทพ แซ่ว่อง

เรื่องแนวนี้หน้าสนใจมากครับ รอติดตามตอนต่อๆไปนะครับ

skykesperqaz

noker

พระเอกมีมือวิเศษ เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก

Townster Rizel

พล้อตเรื่องแปลกดี คงเป็นเทพที่โดนคดีให้มาเกิดสินะ

po3821

แนวเรื่องน่าสนใจดีครับ ไม่ซ้ำใครดี น่าจะเป็นแนวเทวดาตกสวรรค์มานะ ดูแล้วจัดเป็นซีรีย์ยาวๆได้เลย สนุกดีครับ ขอบคุณ

dddsss

Kritsana

อยากมีมือวิเศษบ้างครับจะได้ไล่จับสาวๆๆอิอิ

asper7352

ปูเนื้อเรื่องได้น่าติดตามมากครับ

Nick24