ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

outsider

นอกจากมือที่มองไม่เห็น ยังมีความสามารถพิเศษอะไรซ่อนอยู่อีก

winnythepooh

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ อยากมีพลังแบบนี้บ้าง

tui0019

แนวนี้ชื่นชอบและหายไปนานเลยครับ พลังวิเศษที่จะช่วยคนรอบข้างและตัวเอง

สงัด ชำนาญ

แนวนี้แปลกน่าสน ไม่รู้พระเอกเราจะปล่อยสายฟ้าช๊อตคนอื่นได้มั้ย

raklovelove

มาแนวอภินิหาร สองโลก คนเล่นผี ไม่รู้จะใช้วิชาด้วยเปล่า แต่เริ่มเรื่อง น่าจนใจ
ฉีกออกมาน่าติดตาม ::JubuJubu::

seedchild

gojira

โอ้ยแนวนี้ชอบแอะแต่งยาวๆเน้อๆ

Channarong Saekow

เป็นอีกแนวนึ่งที่น่าติดตาม อยากรู้จังนางเอกของเรื่องจะเป็นคน หรือผี กันน่ะ ::Evil::

atta100

เรื่องแปลกแหวกแนว น่าสนใจมาก น่าจะเดินสายปราบผีสาวตามโรงแรมต่างๆนะ

xylica

manoch paoplook

nonny

วางโครงเรื่องได้ดีมาก อ่านจนเพลินเลย

กาซอฟ

แนวนี้เหมือนเรื่องที่เคยชอบมากๆเรื่อง1 ชอบสุดแนวนี้ ทำผลงานดีๆต่อไปครับ

arsenyo

แนวนี้น่าติดตามครับ สนุกครับผม ออกคล้ายๆรักยมเลย