ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ruch52

xonly-947

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

sexsuremami

แนวนี้สนุกเลยครับพลังจิตพิเศษแบบนี้สนุกไปอีกแบบนะครับ

Allnew Seethong

เรื่องนี้น่าติดตามมาก
จะรอตอนต่อๆไป

DoJo

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ อยากรู้เลยว่าจะใช้พลังทำอะไรบ้าง

thongdaeng_skk

ชอบและติดตามเรื่องของ twintower เรื่องนี้มาแนวแปลกกว่าที่เคย

shamanx

"ท่านไม่มีถุงยางเหรอคะ" เป็นผียังต้องใช้ถุงยาง แนวเลย

eltas007

ที่แรกนึกว่าได้แผลเป้นสายฟ้าที่หน้าผากสะแล้ว 555

kodzilla

แนวผีๆไม่เคยเห็นมาแนวนี้เลยน่ะ

Horizen

dectai

เรื่องแนวนี้ผมชอบมากเลยครับ อืโรติก 

Patt089

แต่งเรื่องมีจินตนาการมาก ใช้คนละมิติ

robertrobin

เปิดเรื่องได้น่าติดตามมากๆครับ ชอบแนวหลอนๆเสียวๆครับ ขอบคุณครับ

logoqq

::HoHo::ถ้ากระผมเจออย่าง จขกท แล้วจะทำยังไง จะโกย หรือจะสุโค้ย

วีระวุธ อาทิ