ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Just Chillin

naja313

เนื้อเรื่องน่าสนใจติดตามครับ นานๆมีเรื่องล่อกับผีด้วย

MAC

โอ้โห้น้องได้พลังวิเศษอย่างนี้ต้องเก็บรักษาไว้ให้ดีนะเสียไปละก็เสียดายแย่เลย ::Me?:: ::Thankyou::

oymfoyp00

เนื้อเรื่องมีที่มาที่ไป ความยาวจุใจ

aexone007

มีมือวิเศษแล้ว จะมีพลังอะไรวิเศษอีก

Nattanan Tst

นึกถึงเรื่อง JO JO เลยอ่ะมีแสตนเป็นของตัวเองด้วย สมการรอคอยเลย twintower ไม่เรยทำให้ผิดหวังเลยจริงๆ

kokkum

kit2516

ชาติก่อนเป็นเกิดเป็นใครถึงได้มีพลังพิเศษ

Ganakorn Gongmag

เนื้อหา แปลกดีครับ ทำให้น่าติดตามมากขึ้น เดาทางนยากดีครับ ลุ้นๆ

peddo

น่าจะชื่อเรื่อง สายฟ้าหลอกผีมากกว่านะครับ สงสัยต้องมีพวกเดียวกันที่ยมทูต​มารับตัวผิดแล้วส่งคืนไม่ทันมาเป็นพวกอีกหลายตน
ขอบคุณ​ครับ​

inputpy

toy5599

น่าอ่าน อยู่นะ แปลกๆๆดี สนุกด้วย

utsumaki

Deep Sea

e20mkx