ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LastHerO

น่าสนใจดีครับ เรื่องพลังของมือที่มองไม่เห็น  จะเทพขนาดไหนน้อ

Phoenix-x

เป็นเรื่องเหนือธรรมชาติเรื่องแรกเลยหรือเปล่าครับนี่ ด้วยฝีมือและพล๊อตเรื่อง ผมว่าเรื่องนี้ได้อีกยาวเลยครับ

รออ่านเลยครับแบบนี้

phukai

localman

ซีรีส์ยาว   ผีตัวแรกนี้เป็นตัวเอกหรือเปล่าครับ

armsmartmai

เป็นผีก็โดนเปิดซิงได้ด้วยนะครับเนี่ย แถมพระเอกยังมีพลังพิเศษอีก

manu111

มีพลังวิเศษแบบนี้จะใช้ทำไรบ้างนะ

breakginbar

แสดงว่านางเอกเรื่องนี้ก็มีพลังแน่ๆ หรือไม่ก็ผีตนแรกนั้น

naiaong

เนื้อเรื่องสนุกดี รอลุ้นว่าจะใช้พลังทำไรบ้าง

Joe Nan

ในเมื่อเอากับผีได้
น่าจะมีลูกกับผีได้เช่นกัน

frogfrog

swss2511

ใช้พลังในทางดีมีทั้งความสุขและความเสียว

tak19

แนวแปลก. มีพลังมือที่สาม. เอาพลังไปใช้ในทางไหน. ปราบผี. รายได้ดีแน่นอน

somc217

เรื่องแนวใหม่ แปลกแต่ก็ยังสนุกชวนให้ติดตามเหมือนเดิมครับ
ขอบคุณมาก

bkambang