ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kit Nana

แปลกแนวใหม่น่าสนใจ
พรวิเศษมักมากับคนพิเศษ

Jidaza

แนวเรื่องแปลกดี เสียวด้วย ตื่นเต้นด้วย ปนลึกลับเหนือธรรมชาติ

lamom

เปิดฉากมาดีครับ บอกเรื่องพลังที่ได้มาด้วย จะเป็นแนวย้อนอดีตหรือดำเนินเรื่องต่อนะ

knightmoon

ไม่มีแนวนี้มาสักพักแล้วนะเนี้ย อ่านสนุกดีมากๆ มีเงื่อนง่ำในการได้มาของพลังด้วย

xnosex

ค่อนข้างชอบแนวนี้เลยครับ พลังวิเศษ ไอเทมลับ สาวไม่รู้เรื่องนี่

unicrons

น่าสนใจดีคตรับ  ไม่ค่อยเห็นแนวนี้ซะเท่าไร

สุชาติ

ninja699

Heavent01

แหวกแนวดีครับ ไม่เคยอ่านมาก่อน เนื่อเรื่องดีครับ แฟนตาซีดีมากๆๆ

1234non

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีคับ เดาไม่ถูกเลย แต่น่าจะสนุกมากๆๆ ติดตามคับ

iamdevil

เรื่องน่าสนใจมากครับ อ่านสนุกมาก ไม่เน้นsexอย่างเดียว

zaza065

เป็นแนวเรื่องที่ชอบมากครับ จะคอยติดตามต่อไปนะครับ

bbkscorpion

โดนอะไรเข้าไปหว่า ถึงไดัมึอุปกรณ์เสริมไดั  แถมเล่นกับผีก็ไม่ผิดด้วย

lingsan

แนวการเดินเรื่อง สำนวนการเขียนดีมาก ๆ เลย น่าติดตามจริง ๆ

bittion

ขอบคุณครับ หายไปนานเลย ผลงานใหม่น่าสนใจนะครับ พระเอกมีพลังอย่างนี้ จะมีฉากเด็ดๆให้อ่านขนาดไหนครับ ติดตามครับ