ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Next Phase ร้อนนักรักซะเลย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 06, 2019, 06:21:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Worrarat Imkaow

จบดีแน่นนอนครับปูเรื่องมาดีอย่างนี้ พระเอกเรื่องนี้ใจกล้าดีนะครับถามก่อนเลยว่าชอบเรามั้ย ::HeyHey:: โดจินเรื่องอื่นเห็นผู้หญิงเริ่มก่อนซะเยอะ ถ้าอ่านจบแล้วจะมาบอกความรู้สึกอีกทีครับ
.
.
.
อ่านจบแล้วครับจบดีจริงๆด้วยแต่นางเอกนี้คือรู้ความรู้สึกของพระเอกอยู่แล้วแต่ไม่บอกเพราะอยากให้พระเอกพูดก่อนสินะ น่ารักดีนะครับคู่นี้

wunman

มาเยี่ยมย่าจริงแต่ไม่เห็นย่าเลย นางเอกเหมือนจะมีใจให้พระเอกอยู่นิดๆนะ แบบนี้แสดงว่าจะตกลงเป็นแฟนกันแน่ๆแล้วกลับมาหากันในทุกๆปี

edit: จัดกันกลางบ้านเลยใช่ไหมหนะไม่ห่วงความร้อนละ 555 แต่ฏ้น่ารักใสๆดีทำให้คิดว่าถ้าหมดน่าร้อนพระเอกก็ต้องห่างนางเอกอีกเศร้า

Mickbkp

คิดว่าตอนท้ายน่าจะสัญญากันเป็นแฟน แล้วก้สัญญาว่าจะกลับมาเที่ยวที่บ้านเกิดทุกปี

อยากให้มีเป็นภาคต่อ หรือตอนยาวๆๆเลยครับ น่าจะสนุก เป็นเหมือนการ์ตูนเรื่องหนึ่งได้เลยครับ

Nabisca Sathu

อยู่บ้านเดียวกันซะด้วย แถมพระเอกก็หลงรักนางเอก น่าจะไม่รอดพระเอก

เดาถูก แถมจัดกันตลอดอีก 555+

syaorunku

จบแบบ happy ending กันแน่ๆ

จบแบบแฮปปี้จริงด้วย ปี้กันตลอด ว่าแต่ยายหายไปไหน

freelance

asdw

จบแบบแฮปปี้ แต่สุดท้ายก็ต้องแยกจากกันเอ้าดอรกันเลย

unstable

เนื้อเรื่องอ่อนหวานดีจัง ตอนจบถ้าเป็นแบบผมคงจับมือแล้วหลับไป แต่อีกใจก็อยากได้แบบจัดจ้านหน่อยฮ่าๆๆ

Summermay

สงสัยเริ่มหวานๆ แต่จบด้วยการ outdoor  ::DookDig::

หวานกันตลอดแบบ puppy love คงมีความทรงจำฤดูร้อนที่ดีและไม่มีวันลืมตลอดชีวิตทั้งคู่แน่ๆ

koper2sunfad

มาแนวหวานใสๆ รักห่างไกล แต่ว่าจะจบแบบไหนน้อ 555 แต่นางเอกนี่ดูอ่อยจริงๆ  ::Fighto::

อ้าวเกมส์พลิก virgin ซะงั้น  ::Suffocate:: แต่นี่กะจะซั่มกันทั้งวันเลยใช่มะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าแม่งต้องหวานกันหยดย้อยแน่เลยไอคู่นี้เนี่ย

แฮปปี้ดีนะ  แต่เหม็นความรักฟะ  ::Waiting::

Tok0126

Apinan Mok

อ่อยขนาดนี้ไม่ตามได้ไง

สมใจคนอ่อยเลย รอบหลังในบ้านเลย ยายไม่ได้ยินมั้ง555

alaaum

หน้าร้อนแบบนี้ จัดกันข้างนอกแน่ๆเลย ไหนๆก็อ่อยกันมาขนาดนี้

Edit น่ารักใสๆเลย จัดกันอีกทั้งหน้าร้อนแน่ๆ ว่าแต่ย่าอยู่ไหน 55

winona