ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife Ep.6 ส่งท้ายผัวเก่า ต้อนรับผัวใหม่

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 07, 2019, 02:13:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrzoom

เสียวมากครับ ตอนนี้มินน่าจะติดใจเมฆจนถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว  ::DookDig:: ::Fighto::

aeonly89

bigbuff

เรื่องนี้ อ่านตอนแรกก็ตื่นเต้นดีครับโดยเฉพาะภาพประกอบที่ถึงใจจริงๆ แต่พอหลายตอนเข้ามันรู้สึกหดหู่ยังงัยไม่รู้ สงสารเมฆและรังเกียจไอ้สองตัวที่แอบเย็ดกันแล้วก็เปิดมาก็ดเย็ดกัน ดูมันเย็ดกันง่ายเกินนะ อยากมาแบบว่าเมฆจับได้แล้วมีร่วงสวิงด้วยแบบนี้หรือเมฆรู้เรื่องแต่แอบดูมันจะได้อารมณ์กว่า คหสต.

Jonah MTS

mr.supply

รอลุ้นตอนต่อไปเลยครับว่าเมฆจะเริ่มสงสัยหรือยังแต่ดูท่าทางแล้วมินน่าจะเตลิดไปไกลแล้วขอบคุณครับ

ayiraj2408

สงสัยท่าทางมินจะติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นแล้วสินะ

Sayan Keawpao

luk10

พากันมาขย่มบนเตียงพี่เมฆเลยน้องมินมันมากเลยนะ

au2000

ติดใจแล้วยากจะถอนตัว
คงต่อไปเรื่อยๆ
ชอบมีคลิปประกอบดีจัง

sakda silakhom

เริ่มก็ใส่ไม่ยั้งเลยทั้งภาพและเนื้อหา

Townster Rizel

typhoon41

เปลี่ยนผัวใหม่ แต่นิสัยน่าจะเหมือนเดิม

Prik110927

yahoo