ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife Ep.7 ลาก่อน

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 07, 2019, 07:48:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mercuryzx

จะจบแบบนี้จริงๆหรือครับ...มีต่อภาคสองมั๊ย อยากให้มินชดใช้อ่ะ

23pompompom

D4rthvader

จบไวมากตัดจบแบบนี้เลยเหรอ

Koog Google

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ธันวาคม 07, 2019, 08:28:18 หลังเที่ยง
นี่ไง!?...ไรท์ จบแบบนี้ มีปมให้คิด ต่อเลยว่า  เออ......ตลอดเวลา ที่ผ่านมานั้น  มินใช่ว่าจะมีกิ๊กแค่ เบสนะ  ภูมิ โผล่มาตอนท้ายแบบนี้  คาดว่า น่าจะมี ภาค ขยาย ให้แต่งต่อในภาค2 แน่ไปเลย  แล้วก็เชื่อด้วยว่า  มิน เธอจะต้อง ชดใช้กรรม จากการกระทำของเธอ ในภาคต่อจากนี้ แน่ ๆ ใช่มั้ยครับ ไรท์
   ปล.เกรียด มินขึ้นมาเลยตอนนี้  หเหู่ใจ สงสาร เมฆ จริงๆ
ฮาๆ ไม่แน่นะครับ
Koog Google

Wandit Iempan

อ้าว...ที่ไรท์เกริ่นว่าเมฆอยากให้มินมีกิ๊ก พอเจอเข้าจังๆตั้งตัวไม่ทันหรือไง พลิกล๊อคหมดเลย ให้สงสัยกันเป็นแถว ช่วยกันพล๊อตเรื่องต่อ

potface

potface

เอ้า ทำไมจบแบบนี้ อ้าคคคคค

Prik110927

ยสตน. กับเบส  แต่ท้องกับ ภูมิ มาจากไหน ตัวละครใหม่หรอ

ryg123456

จบลงด้วยน้องมินมีกิ๊กคนใหม่หรือ
น่าสงสารนายเมฆจังงเลย เพราะคุณดีเกินไปนั่นเอง

MinTTT17

เง้อ ภูมิมาไง แล้วดมฆละใครดูแลต่อ เบสหายไปไหน

Noproblemman

งานนี้น้องมินโหดมาก
แต่สงสัยนิดนึง
เธอยังมีในสต็อกอีกหรือปล่าว
ขอบคุณครับ

alatar

benzlt22

เป็นฉากจบแบบที่ควรจะเป็นครับ มีกิ็กทิ้งแฟนเก่าที่เป็นอัมพาต ชีวิตจริงดีครับ

nakata32

ขอให้มีภาคต่อนะครับ เอาแนวเมฆไปแก้แค้นน้องสาวพี่สาวของมินหรือน้องสาวพี่สาวนายเบสก็ได้ครับ จบแบบนี้มันน่าสงสารเมฆเหลือเกิน  ::Fighto:: ::Fighto::