ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามพี่ๆ หอยแบบนี้สวยไหมคะ

เริ่มโดย Anzu Lee, ธันวาคม 07, 2019, 10:25:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เดินผ่านมาเฉยๆ

seafor7

gundamseedd2

[/img]

nowhereman

รูปเล็กไปนิดตอบยาก แต่เท่าที่ดู ก็ไม่เยินนะครับ จะให้ดีต้องขอลอง 555

game14974

สภาพยังไม่แย่ครับ​ แคมนอกมันต่างกันตามบุคคลอยู่แล้ว​ เท่าที่ดูก็ยังสวยดีครับ​ จากในรูปข้างในยังไม่โบ๋ดูยังฟิตดีก็โอเคแล้วครับ​ สวยครับน่าลงลิ้นมากเลย​ แหะๆ

shouwazz

ระดับความเยินน่าจะกลางๆ คิดว่าข้างในยังแน่นอยุ่

M_ne

olemantu

จากภาพที่เห็นหนูเองก็คงพอเปรียบเทียบได้กับเมื่อก่อนจะใช้งานมันอย่างหนัก ตอนนี้มันเริ่มเยิน และดำแล้วละ
แต่ถ้าคิดว่ามันเป็นเรื่องปกติของหอย ก็ไม่น่าจะวิตกอะไร บางคนชอบบาน ๆเยิน ๆก็มีนี่ครับ

basicword01

pamaaeng

อย่าวิตกกังวล
ลักษณะหอยแต่ละคน ไม่เหมือนกัน ขึ้นกับสรีระ

หอยของน้อง ยังสวย น่าเลีย น่าเย็ด อยู่ ...จ้า

Penquin Villa

nani

หอยยังสวยอยู่เลยครับน้อง ถึงข้างนอกจะคล้ำ แต่ข้างในยังชมพู สำหรับพี่ให้ผ่านครับ

dopant

ยังสวยได้เอาอยู่ ถึงดำไปหน่อยแต่ยังไม่เยินและยังไม่บาน สภาพยังบานและเยินได้อีกเยอเ

ohmcup2535

เยินไปนิดแต่โดยรวมถือว่าใช่ได้ ไม่ได้หน้าเกลียดมากครับ

dome704

ใช้งานมาหนักคับ ไม่กล้าตอบว่าสวยหรือเปล่า