ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามพี่ๆ หอยแบบนี้สวยไหมคะ

เริ่มโดย Anzu Lee, ธันวาคม 07, 2019, 10:25:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sidewider

vigo

aexone007

ข้างนอกหนักหน่อย แต่ข้างในยังดูดีอยู่

รุ้งนภา เ

DarkDX

p392

หีดำๆแบบนี้สวยครับมากด้วยประสบกาม  เลียดูมันอร่อย

mryenta4

ข้างในโอเค ข้างนอก น่าจะใช้มาหนัก

archi ongtong

ก็ไม่ดำ บานมากนะ บากคนดำ บานกว่านี้อีก

lock18z

Badboybaby2

::Thinking:: ข้างในยังชมพูอยู่ ถือว่าผ่าน (น่าเลียอยู่นะ)

ns52800189

3 ผ่านครับ  แม้ข้างนอกจะดำ  แต่ข้างในชมพู สวยอยู่ครับ  ยังอยากลองสักครั้ง

long1962

::Shy::ผ่านการใช้งานพอควรแต่ภายในก่อนยังโอนะครับ ::Confident::

jingjang

ปลิ้นแบบนี้น่าดูดน่าเลียเหลือเกิน​   อยากฝังหน้าลงซดให้ซูดซาด