ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามพี่ๆ หอยแบบนี้สวยไหมคะ

เริ่มโดย Anzu Lee, ธันวาคม 07, 2019, 10:25:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cookiedent

wananawa

ข้างนอกดูผ่านศึกมาเยอะหน่อย แต่ข้างในสวยใช้ได้

golfbakub14

pisitpor

ต้องลองดูถึงจะรู้ สภาพภายนอกมันบอกอะไรไม่ได้ อยู่ที่กล้ามเนื้อภายในมากกว่า

ppss2

ดำ คล้ำไปครับ  คล้ำไปถึงโหนกเนิน แต่ข้างในยังดูแจ่ม

annebabaza

ธรรมดามีการใช้งานมันก็ต้องมีสึกหรอบ้าง

xonly-1994

binpimsan

qwasxz159

ยังสวยอยู๋นะครับ ชอบแบบไร้ขนด้วยย

Buarie

nicetoon

โดยรวมยังถือว่าดี แค่ผ่านการใช้งานมาตามกาลเวลา

Dreamdos

ยังชมพูอยู่เลยครับ
น่าลงลิ้นมาก ::Bloody::

TumNgi

ยังดีอยู่นะ เป็นธรรมดาครับ ไม่ถือว่าเหยินมาก

Anawat Por