ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของไรท์ (G.A.)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 12:17:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

p1man004

แนวนี้อารมถูกแย่งแฟน แต่กลับรู้สึกแปลกๆไงบอกไม่ถูกคับ

zaaar65

Pitor

nujane_dude

ก้าวต่อไปครับ คนดีๆรออยุ่อีกเยอะ เป็นกำลังใจให้คุณคับ

dolr15257

เรื่องของ G.A. คล้ายๆกับที่ผมเคยโดนเลย เข้าใจความรู้สึกนี้เลยครับ

Otaza

ต้องอินกับบท แล้วจะถ่ายทอดออกมาได้ดี  ขอให้เจอคนดีๆครับ

vi vo

หนทางยังมีอีกมาก ทางเดินยังอีกไกล เดินต่อไปครับ

Pong Sak

G.A.มาแนวนี้ตลอดเลย นี่คงเรื่องจริงจากชีวิตเลยได้อารมณ์ดีครับ

Ebola_kawity

ถึงจะชอบแนวนี้ แต่ถ้าเจอเอง คงแบบ...

slocanga

NTRSLAYER

บางทีชีวิตจริงมันก็ยิ่งกว่านิยาย เราเข้าใจข้อนี้ดี เพราะบางครั้งชีวิตหนุ่มสาวบางคน มันก็เสเพลเกินคนใกล้ตัวจะรับไหว อย่างเราเคยเจอแฟนเราชอบไปร้องคาราโอเกะกับเพื่อนช่วงรอเราเลิกงาน ไปๆมาๆมาสารภาพทีหลังจากจับได้แล้วว่าเคยเอากับเพื่อนในตู้คาราโอเกะตอนรอเรา เรานี่โลกหมุนเลย ><

Ae Haha

G.A. สู้ต่อไปครับ โอกาศต้องมีให้เราเสมอ

Dark illusion

เจอแบบนี้ใครก็ใจสลายหมดแหละครับ สู้ๆนะครับ G.A.

typhoon41

คนดีๆที่เหมาะกับเรายังมีอีกเยอะครับ