ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของไรท์ (G.A.)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 12:17:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

พอเป็น NTR ต่ออยากรู้อยากเห็นผุดขึ้นมาทันที  อ่านกี่รอบก็สะเทือนใจ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

usman1963

ผมคนนึงที่ชอบอ่านแนวntrครับ แต่ก็ไม่อยากที่จะโดนกับตัวหรือให้คนรอบข้างโดนเหมือนกัน

ส่วนชีวิตของG.A.เป็นผมก็คงเหมือนG.A.อะ ถ้าผญของเราไปเอากับคนอื่นตอนที่กำลังคบกับเรา คงรู้สึกหมดรักไปตอนนั้นเลย

italy77

เป็นกำลังใจให้g a ครับเพราะผมก็โดนมาเหมือนกัน 

zzzz040

Man. Number1

G.A.สู้ๆนะครับผมเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ครับยังมีวันข้างหน้าเสมอครับ

motown

เคยคิดว่าทำไมชอบเขียนแนวนี้ ที่แท้ก็มาจากประสบการณ์ตรงนี่เอง
เป็นกำลังใจให้ครับ

cobra888

คบซ้อนไม่ว่ากัน ขอให้บอกกันก่อน แค่ขอให้จัดขบวนรถไฟให้ถูก ยุติธรรมทั้งสองฝ่าย ห้ามล้ำเส้นกันเ ::DookDig::

LarGerone s

ipichai

มองอีกมุมนึง ทำไมแฟนคุณ G.A. ถึงกล้าเล่านะ ซึ่งอาจจะโกหกไปก่อนก็ได้ว่าไม่สบายกินยาแล้วหลับไปเลยเหมือนผู้หญิงคนอื่นๆ แต่ที่เล่าน่าจะมีความจริงใจบางอย่าง หรือเลวร้ายสุดก็คือชั้นไม่แคร์ รับได้ก็รับ รับไม่ได้ก็เลิก

Helmqwerty

งงๆก้บชื่อนิดหน่อยแฮะ แต่อ่านไปก็พอปรับตัวได้ละ

thep59

เจ็บแทนเลยครับท่าน G.A. เป็นกำลังใจให้ครับ

iamdevil

G.A. ผมอ่านแล้วเศร้านะ แต่เรื่องมันก็เป็นเรื่องธรรมดาของชีวิตที่สามารถเจอได้ และก็ผ่านมันได้เช่นกัน

achuya

ผมอยากให้ G.A. เจอคนใหม่ที่ดีกว่าสวยกว่า และให้แฟนเก่าเจอคนไม่ดี รู้สึกเสียดายที่ได้ตัดสินใจพลาดไปครับ

taizen