ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของไรท์ (G.A.)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 12:17:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

betazerox

เป็รกำลังใจให้ G.A ครับ ประสบการณ์แบบนี้คงไม่มีใครอยากเจอแน่ๆ

Nattapon335

เป็นคนที่แต่ง NTR ได้สุดยอดมากครับ สู้ๆครับผม

kikusan

arcusv

ก้าวต่อไปครับ ต้องเจออะไรที่ดีกว่า

Asujimaster

ไอ้เรื่องเมียมีชู้นี่มันเจ็บมากมาย เพราะ คำว่าไว้ใจ  ไม่คยคิดว่าเธอจะกล้าแทงข้างหลังกันได้ลงงคอ

YOGI02

G.Aทำถูกแล้วคับที่เลิกนะ ปล่อยเขาไปเถอะถ้าแบบนี่

makcloud44

::Crying:: ยากยิ่งนักจะทำใจได้ แรกๆ ก็ชอบแนวนี้ แต่พอได้รู้มากขึ้นไปเรื่อยๆ ก็   ::Crying::

johnywalker

ของผม เป็นเพราะผมปากไว ไปขอเลิกกับนาง แบบพูดพล่อย ๆ ออกไป แล้วอีกสัก 7 วันก็คิดได้ ก็เลยไปง๊อครับ แต่รู้ไหม แค่ อาทิตย์เดียวนางมีผัวใหม่เฉยเลย เร็วมาก ผมก็เลยแบบ แม่งตูดไวดีแท้ ไม่เอาทำเมียแน่นอน

kamic

เป็นประสบการณ์ตัวอย่างที่ดีมากเลยครับ

beeriero

เรื่องอย่างนีี้้โคตรเจ็บเลย

sutee seechart

G.A. ก็ไม่น่ารีบเลิก
ผมเคยเจอแบบนี้ จากรักกลายเป็นแค้น
ผมจำเย็ดตูดเลย แล้วตอนเย็ดข้างหน้า ผมนี่กระแทกแบบเอาให้เจ็บจิ๋มไปเลย

Solohunter

AABB BBAA

G.A. สู้ๆนะครับ ชีวิตต้องก้าวต่อไป

oxegen

เคยเจอกับตัวเองคือ ทำงานกับแฟนคนล่ะจังหวัด แฟนไปเอากับคนที่ทำงาน(ผู้ชายมีแฟนด้วยนะ) เอากันเป็นเดือนถึงจับได้

myidol

เรื่องคนอื่น เรื่องแต่ง อ่านแล้วมันเสียว แต่ให้เจอแบบนี้ผมไม่เอาแน่นอน น่าจะช้ำใจหนักจนไปบวชเลยหละครับโดนแบบนี้
ของผมแค่แฟนเก่าเริ่มสนิทกับเพื่อนร่วมงานชาย ผมก็ออกอาการแล้วครับ สำหรับผมมันเกินรับไหวจริงๆ
เคยมีแฟนเก่า เลิกกันไม่ขาด แอบกลับมาเย็ด โดยที่แฟนใหมเค้าไม่รู้ อันนี้เราเงี่ยนเพราะเราแอบ ไม่ได้โดนเอง เลวเนอะ
แฟนเก่าคนนี้สอนผมเรืองที่ว่า ผู้หญิงก็เหมือนผู้ชาย บางคนไม่ได้มั่นคงหนักแน่นกับแฟนและขี้เงียนเหมือนผู้ชายด้วยซ้ำ ช่วงสุดท้ายก่อนผมเลิกยุ่งกับเค้า เค้าก็เล่าให้ฟังว่ามีพี่คนนั้นคนนี้มาจีบ
มาเล่าว่าอ่อยคนนั้น หวั่นไหวกับคนนี้ ให้พี่คนนั้นซบไหล่ เนื่องจากเราไม่ได้เป็นแฟน ฟังแล้วมันก็เงี่ยนนะ เหมือนเราอ่านเรื่องโป๊ยังไงยังงั้นเลยแหละ แต่ถ้าเป็นแฟนเรา
ช้ำหนักเลยละครับ ผมรับไมได้แน่ๆ สุดท้ายผมก็เฟดออกมาแล้วก็มาจบที่ภรรยาคนปัจจุบัน ส่วนน้องเค้าจะไปถึงขั้นไหน ผมไม่กล้าคิด
แต่ถ้ามีใครรุกเค้าหนักๆ ผมว่ามีสิทธิ์ได้เย็ดแน่ๆ เพราะพื้นฐานเค้าคือขี้เงียนอยู่แล้ว