ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A.

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 10:56:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xylica

อ่าวๆๆๆ ยังไงล่ะเนี่ย หนังคนละม้วน

lit260499

สรุปว่าใครพูดจริงใครพูดไม่จริง คงไม่ต้องคิดแล้ว G.A ปล่อยให้พ่อแม่ลูกเขาอยู่ด้วยกันเถิด หากหญิงจะมาอยู่กับG.A ก็คงต้องเจอกับเหตุการณ์แบบนี้อีกแล้ว G.A ก็คงต้องระแวงนางอยู่เสมอไม่มีความสุขหรอกนะ

Kingmar

ผู้คงมาแนวนางให้ท่าจนทนไม่ไหวเลยสินะ 

buark

มันก็พูดจริงมั่ง โกหกมั่งทั้งคู่แหละครับ G.A. ใครมีนจะบอกว่ามันผิดหมดล่ะครับ ก็ต้องหาช่องออกใหม้มันมีความดีอยู่บ้าง 

biggiggog

เรื่องอย่างนี้ไม่มีใครยอมรับหรอกครับ
อย่างมากแค่พลาดพลั้งไม่ได้ตั้งใจ
บอกหมดก็เลวซิครับ
ขอบคุณครับ

nonny

ยังไม่มีอะไรที่พอจะแนะนำได้ แต่ก็... อยากฟังเรื่องอีกฝั่งเหมือนกัน ขอบคุณครับ

ake300

อยากรู้เหมือนกันครับ ทั้งเห็นใจด้วย

hornyhide

เวลานี้ จะเป็นคำพูดใครก็เชื่อไม่ได้นอกจากความรู้สึกตัวเองนี่แหละ

Heavent01

คนเราเริ่มต้นโกหกแล้วมันก็ต้องโกหก ต่อไปเรื่อยๆๆ

toy5599

อยากรู้ก็ต้องคั้น แต่ชีวิต เราก็ต้อง move on

Pm Nuttakan

สังคมยุคปัจจุบันเป็นแบบนี้จริงๆ หนุ่มสาวสมัยนี้น่ากลัว ไม่เคยไว้ใจใครเลย

catoon

มาอ่นเรื่องเสียวที่เกี่ยวกับชีวิตกันหน่อย

Chananon Therdsitti

Tik K.