ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A.

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 10:56:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naja313

palladium

thep59

ขอเป็นกำลังใจให้ครับผม ยังไงชีวิตต้องเดินต่อไปครับ หาคนใหม่ไปเลยครับ

Danai Tee

เรื่องจริงแล้วมันจะเป็นยังไงต่อไปล่ะท่าน ทำใจได้เหรอครับ

Pyasang

ผมก็มาชอบอ่านแนวนี้ มันทั้ง เสียวทั้งเจ็บไปในคราวเดียวกัน

Am1112mA

ผมก็คล้ายๆกับG.A. แฟนเก่าแม่บอกรู้ว่าเขามาจีบแต่จะให้ทำไงได้เขาฝากงานให้นิ แต่แอบคุยกันตลอด พอเราจับได้ก็ทำเป็นโมโหหาว่าเรา แอบเช็คไม่ไว้ใจกัน

lindor

ดีที่ทราบความจริง แล้วออกมาได้ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

seedchild

ไม่ว่าใครจะโกหก เราออกมาจากตรงนั้นได้ถือว่าดีแล้วครับ 

Dark_hell

เป็นผมคงไม่คุยเลยนะ เอาไม่รุว่าใครจิงใครปลอม

teenee4you

เป็นกำลังใขให้G.A. ครับ มีเรื่องดีๆๆสนุกๆมาให้อ่านแยอะๆ ครับ

waddafux

ผู้หญิงน่ากลัวไม่แพ้ผู้ชายเลย

amarm

::Dribbling::มึนๆๆๆงงๆๆ อะไรกันนี่

mark5111

G.A นี่สุดยอดนะ เป็นผมคงตายไปข้างแล้ว

Anawat Por

มันเรื่องปกติของคนที่อยากได้มันก็ต้องบอกโสดไว้ก่อน

bkk.man