ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักเด็กแบบปัญหาครับ ชี้แนะที

เริ่มโดย yonna99, ธันวาคม 08, 2019, 04:27:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yonna99

ขอบคุณ ทุกคำชี้แนะครับ
ขออนุญาต ปิดนะครับ

tongah

เคยเห็นข่าวในทีวีมั้ยครับ  ที่ครูแอบเยเด็กนักเรียนอะครับ  ถ้าเรื่องของคุณเป็นแบบนั้น คุณจะใช้ชีวิตยังไงครับ 
เรื่องคุกเรื่องตะรางใกล้ตัวมาก ถ้าชอบก็จัดไปครับ

pamaaeng

ถ้าอยากได้คำชี้แนะ
ขอแนะนำให้ท่านเลิกทำพฤติกรรมนั้นเสีย

ผมไม่ได้โลกสวย
เข้ามาเล่นในบอร์ดนี้หรือบอร์ดไหนๆ ก็รู้ๆ กันอยู่ ว่าเข้ามาทำอะไร?
แต่โลกจริงกับโลกเสมือน มันมีเส้นแบ่งอยู่ครับ
หากทำอะไรล้ำเส้น ท่านจะอยู่ในสังคมได้อย่างไร?

johnyred59

ผมว่าไม่ช้าต้องมีข่าวแน่ เพราะมันเริ่มรู้กันหลายคน ถ้าไม่รีบเลิกพฤติกรรมแบบนี้ 

asdf4321

แม้มาไม่ทันอ่านว่าเนื้อเรื่องเป็นยังไง

แต่ผมมีความเห็นแนวทางเดียวกับทุกท่านข้างบน โดยเฉพาะอย่างยิ่งนิยายกับเรื่องจริงมันคนละโลกกัน ภาพกับตัวละครในภาพอาจจะไม่ใช่เรื่องจริงเสมอไป

หากยังไม่เชื่อสิ่งที่เตือน อาจจะจบไม่สวยนะครับ เว้นแต่ท่านรักจริงหวังแต่ง ก็ไปทำให้ถูกครรลองของมันเถอะครับ

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

tuix

พอดีทันได้อ่านกระทู้
ผมคิดว่า อาจจะเป็นเรื่องแต่งก็ได้
แต่ถ้าเป็นเรื่องจริง ก็ถือว่า เป็นครูที่แย่มากครับ
ทำแบบนี้กับนักเรียน ถ้าเรื่องถูกเปิดเผย
เป็นข่าวใหญ่แน่ครับ