ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Lost Brush [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 09, 2019, 06:28:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pai007

เอาของรักของฆ่าคืนมา  ::Angry::  ฟินนาเร่จร้า

Mewdoujin

น่าจะ 3some นะดูทรงแล้ว

คุณครูขี้หึงนี่เอง ::Shy::

DARKAXL

เอาล่ะสิ มีสาวเจ้าคนใหม่มาเกาะแกะ แถมโดนจับได้ซะแล้ว งานงอกแล้วมั๊ยล่ะ ::Ajark::

เหอะๆๆ ตรั่บๆโชว์มันซะเลย เล่นมันแทบทุกท่าทุกรู
อ้าว จ้านนน นี่ยังไม่หายโกรธอีกเหรอ? จะโดนอะไรอีกวะเนี่ย? ::Horror::

ab123ab123

แอบหวังให้3p เจ้เขาจะยอมป่าวหว่า

555 สรุปไม่ยอมซินะ แปลว่าหึงมากหวงมากซินะ

opzakong

นมโครตใหญ่เลยเว้ย

อิจฉาเด็กจริมๆ

goorboyI

อ.หึงแน่นอน จบที่ 3P แน่ ๆ เลยครับ

"อย่าหวังว่าจะ 3P" จบเลย ไม่หวังก็ได้ค้าบบบ

oilza12120

อาจารย์บอกไม่สน ฮาเร็มไปเลย555

ผิดปกติละอาจารย์ไม่สนอะไรนอกจากตัวลูกศิษย์

B&B

ปัง!!!! ทำไมไม่ช่วยห้ะ!!! คงไม่ใช่แบบนี้สินะ อิอิ

เอาจริงๆ ผมแยกฮินาตะกับพระเอกไม่ออกเลย เพราะทั้งคู่ดูคล้ายกัน ถ้าไม่เห็นหน้าอกหรือช่วงล่าง นึกว่าพระเอกโดนจับแต่งหญิงซะอีก

ผมขอไม่ Edit​ นะครับ เดี๋ยวไป Edit เรื่อง "5 ปีหลังเรียนจบ"​ เลยนะครับ

::Cold:: ::Cold:: ::Cold::

กะจะไม่เม้นละ แต่อดเม้นไม่ได้จริงๆ อาจารย์​แกขี้หวงกว่าที่คิด อดคุยกับท่านไม่ได้เลยต้องมาเม้น

นี่แหละแม่ของลูกโผมมมมมม (คนที่เท่าไรแล้ววว)

ขอบคุณ​ครับ​

cookiewithjam

มาทรงนี้ ขอแบบสามเศร้าเลยครับ แนวชายถูกกระทำ อั่กๆ

อดซั่มเลยไอหนู

BBlovery

สู้อาจารย์ไม่ได้ครับ รักเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว เด็กใหม่แพ้แหงๆ

HaoMaRu

อาจารย์น่าออกมาตามหามากกว่า ไม่คิดว่าจะจบแบบ 3P น่ะ ดูหน้าตาอาจารย์ดุๆ

อาจารย์โหดมาก จับให้นั่งดูการเล่นพิเรนของตัวเองซะเลย 555

glicopicco

จารเปิดตามด้วยสาวน้อยโดนรุม

aszxdc1254

ซวยแล้วไงโดนจับได้แบบจะๆเลยโดนจัดหนักแน่ๆ

โซของจริงไห้ดู เอ๋อไปเลยอาจารเด็ดขนาดนี้ไม่น่าจะนอกใจหรอกมั้ง

game2539

โดนจับได้แบบนี้ทั้ง2คงต้องโดนลงโทษอย่างหนักจนฮินาตะกลายเป็นของเล่นของอาจารย์อีกคนแน่เลย
Edit:ชีวิตนี้ถ้าพระเอกแต่งงานกับอาจารย์คงเป็นคนกลัวเมียซะแล้วแบบนี้ ถ้านอกใจเมื่อไรชีวิตคงจบสิ้นวันนั้น

gintama12221

ไม่รอดโดนอ.จับได้จนได้
edit สุดท้ายโดนอ.แย่ง ไม่แบ่งเลย