ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 2

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 09, 2019, 11:59:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thana7

พลังวิเศษสุดยอดจริงๆ แต่คงต้องมีศัตรูแน่นอน

Wandit Iempan

หมูน่าจะเป็นคนแรกที่รู้นะเพราะเหตุเกิดเวลาที่อัสอยู่ในรัศมีมองเห็นได้

peddo

ตอนเดียวฟันสาวสถาปัตย์​สองคนเลย น่าอิจฉา​จริงๆ ดีนะไม่มีไอ้นั้นวิเศษด้วย เล่นเป็นรีโมตคอนโทรล​เลย สาวๆท่าจะมีทรุด
ขอบคุณ​ครับ​

pada

พลังวืเศษจับปุ๊บติดป้ีบหาที่ไหนบ้าง

Asujimaster

มีหลายมือมันดีอย่างงี้นี่เอง

bank66

โหอยากได้พลังวิเศษแบบนี้บ้างจัง จะได้สำรวจสาวๆบ้าง

Nattanan Tst

อยากรู้เลยอ่ะว่าอัสนีเป็นใครลงมาเกิดกันแน่

chanvich

::WowWow::  เนื่อเรื่องเดินได้ดี ครับ ขอติดตามดวยคน

jomtulee

เป็นผมถ้ารู้ว่าเกตุจะหลอกให้รักแล้วชิ่งหนี อย่างที่หมูบอก คงฟันแล้วทิ้งแน่นอน

wink

::Angry::เกตุไม่น่ารอดนะอาจติดใจด้วยอิอิ

OogigclubzaoO

sun1188

gaingane

ขอให้เรื่องนี้เป็น series ยาวๆนะครับ ชอบทุกเรื่องทีท่าน twin แต่งเลย

oneill jack

หมูใส่ไฟเพื่อนป่าว กลัวอัสจะได้เกตุแล้วจะลืมหมู

สามารถ รังสิโย

มีมือวิเศษนี่ดีแฮะ ปลุกอารมณ์สาวๆก่อนพาไปเชือด  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::