ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]เส้นทางของมายด์ ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, ธันวาคม 10, 2019, 02:55:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มายด์และลูก ควรไปอาศัยอยู่ที่ไหนดี

บ้านของปรก ที่มีพ่อและลุงอยู่
143 (61.1%)
ห้องพักราคาถูก ตามที่พ่อแม่ต้องการ
91 (38.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 234

ปิดโหวตแล้ว: ธันวาคม 15, 2019, 02:55:56 หลังเที่ยง

suchach

เลือกแบบที่1 ครับ จะได้เผื่อแผ่ให้กับ พ่อผัวกับลุงด้วย

iamham

pong pi

forzakhan

ห้องพักราคาถูก โดนเพื่อนบ้านชนชั้นแรงงานเข้ามาจู่โจม

มานะ มีสุข

เลือกไปอยู่บ้านปรกครับ ต้องไปเจอประสบการณ์จากพ่อของปรก และญาติๆ เพื่อให้คุณแม่แข็งแกร่งขึ้นครับ

m rod

6584347

เอาแบบ ไปอยู่ข้างนอกก่อน แล้วมีอะไรกับคนข้างห้อง แล้วติดใจ มาเที่ยวบ้านนอนค้างที่บ้านพ่อสามีแล้วมีอะไรกับพ่อสามีอีก

therasak

ทำงานหนักเพื่อลูกเมียเพื่อสร้างอนาคต ถ้าไปเช่าอยู่ถึงพ่อตาแม่ยายจะออกให้แต่ก็ไม่สบายใจ

Mchao01

อยู่บ้านปรกดีแล้วครับ ประหยัดด้วย แหะๆ

xnaja

หอพักครับได้หลากหลาย
แต่บ้านปรกก็ดี ntrโลด
เลือก 1 ไปครับ

petchjarr

sftcly

ขอบคุณครับ
คนละแนว สนุกคนละแบบ
เลือกข้อ2 เพราะอาจมีพ่อ/ลุงมาเยี่ยมได้

pitoonpa

Storm Fake

1-2 มันเป็นได้หลายแบบ ก็น่าลุ้นทั้งสองแบบ อยู่ที่ผลโหวต ว่าจะไปแนวไหน
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ