ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]เส้นทางของมายด์ ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, ธันวาคม 10, 2019, 02:55:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มายด์และลูก ควรไปอาศัยอยู่ที่ไหนดี

บ้านของปรก ที่มีพ่อและลุงอยู่
143 (61.1%)
ห้องพักราคาถูก ตามที่พ่อแม่ต้องการ
91 (38.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 234

ปิดโหวตแล้ว: ธันวาคม 15, 2019, 02:55:56 หลังเที่ยง

joke joke

Sir-Worst

เป็นแฟนคลับแนว interactive มาตั้งแต่เรื่องชีวิตหลังแต่งงาน พอจบเรื่องนั้นก็ผูกปมไว้ด้วยภาพกล้องวงจรปิดที่ดูผ่านออนไลน์ แล้วก็มีให้โหวดว่าจะเล่าเรื่องก่อนแต่งงานสมัยเป็น นศ หรือจะเป็นเรื่องหลังแต่งงานต่อไป ผมก็รออ่าน นานๆ จะเข้าเวปทีก็มาเจอเรื่องใหม่ละ ซึ่งก็โหวดไม่ทันแล้วละ ยังไงก็จะอ่านตามให้ทันและร่วมโหวดในตอนล่าสุดครับ

wisootar

oumgstring

rockkillyou

manoo0626

อา ม่อน

ืnininunu

sarojs2514

มายน่าจะโดนพ่อกับลุงปรกเป็นผัวแน่นนอน

warin89

หาเรื่องนี้มานาน ในที่สุดก็มารอดูน้องมายคะจะจัดเต็มเลยไหม

Kingsman Power

rerngsak

mongkol14

พึ่งเข้ามาอ่านครับ ติดตามครับ ชอบครับ

tee_za_za