ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Echigoya Takeru] Onee-chan no Himitsu | Onee-chan's Secretความลับของพี่สาว

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 11, 2019, 06:21:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tee001

ถ้าน้องชายเกิดติดใจชอบแบบนี้ จะทำไงต่อล่ะเนี่ย ยุ่งแน่ๆ

สรุป ความลับของพี่สาว คือ โดนเย็...แล้ว แต่ไม่อยากให้น้องชายรู้ นี่เอง  แต่ทิ้งปมให้คนอ่านงงๆว่าสลับร่างกันได้ยังไง เพราะอะไร ต้องเดาเอาเอง คนแต่งนี่เล่นง่ายเนอะ 555

nicky.supakorn

สรุปเปนพี่สาวหรือไม่ไม่าำคัญ น่ารักเเบบเน้ไม่สนทั้งนั้น

carman

น้องชายนึกว่าพี่สาวใส่ๆๆ แต่จริงๆๆแล้วร้อนแรงนะนี แบบนี้น่าจะมีการเล่นอะไรแปลกกรออยู่แน่นอน

น้องชายรู้แล้วว่าพี่สาวเป็นคน ติดเซ้กมาก แบบนี้ พี่สาวน่าจะเขินแน่นอนตอนเจอน้องชาย

goorboyI

เดี๋ยว ๆ ทำไมสลับตัวกันเหมือนเป็นเรื่องปกติ
เดาว่าสลับเพราะพี่สาวไม่ชอบที่แฟนหื่นมากไป
ตอนจบน้องชายก็คงติดใจไม่สลับร่างคืนแหละ

สลับกลับมาพร้อมกับลูกในท้องซินะ  ::HoHo::

B&B

ทำไมออกดาร์คๆ แหะ นี่ท่านฮิปหรือท่านคาเตอร์นิ

สลับร่างกับพี่สาวงั้นเหรอ อืมๆ แต่!!! พี่สาวมีแฟนแล้ว แล้วมานอกใจแบบนี้ อืมๆ นี่สินะ ความลับของพี่สาว

::Reader:: ::Reader:: ::Reader::

อ่าวอ่านผิดนึกว่า​คนนั้นเป็นแฟนที่ไหนได้เป็นน้องชาย

แต่ผมทำไมอ่านแล้วรู้สึกออกดาร์คๆ ไงไม่รู้สิ อาจจะเบลอๆ ก็ได้

ขอบคุณ​ครับ​

ขอ​โท​ษคร้าบบบ ช่วงนี้มึนๆ งั้นอีกเรื่องพรุ่งนี้กลับมาอ่านครับ

ผมแปลนะไม่ใช่ท่านKater เพราะฉะนั้นยากนะที่จะเจอแบบดาร์คๆ ถ้าจะดาร์คมันต้องโดนจริงๆ
เรื่องนี้อาจจะไม่ค่อยสนุกก็ได้นะ

l3al3yl3ell

คุณพี่สาวไม่ต้องอายคุณน้องชายหรอกครับ อยู่ในร่างน้องชายอาจจะได้ประการดีๆเหมือนกัน

ประสบการในร่างพี่สาวเป็นไงละสนุกละสิ

xonly8

น่าจะได้กันเองพี่น้อง 5555

กรรมไม่ได้บอกว่าสลับเพราะอะไรซะงั้น

Aomnan1

สรุปว่าสลับกันแต่ฝ่ายน้องนี้ เนียนไม่ดีจนแฟนพี่สาวรับรู้ หรือจริงๆแล้ว แฟนพี่สาวเองชอบแนวแปลกๆหว่า ... ส่วนตอนจบอันนั้นคืออะไรหว่า...

FFXCY

ไหนบอกว่าหล่อเท่ เปิดมานึกว่านักเลง แต่ดีที่ยังรวย

น้องชายก็บอกว่าอยากสิงร่างพี่สาวต่อติดใจ มีมาเรียก

winona

godflower

pfrankz

น้อวชายจะติดใจไม่เแลี่ยนกลับมั้ยเนีย่ย

พี่สาสตกใตอะไรหว่าหรือว่าไม่อยากให้น้อวรู้ว่าติดเซ็กส์

skas999

น้องชายติดใจ พี่สาวมีวิธีสลับแน่นอน จบแล้วสลับบ่อยๆ

พี่สาวไม่อยากให้น้องรู้ว่าโดนมา แต่พอสลับกลับ หอยปลิ้น จบเลย น้องชายฟินไปแล้ว เหมือนจะมีต่อ