ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 8 ถล่ำลึก

เริ่มโดย darkgiggs, ธันวาคม 12, 2019, 11:06:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrtevada

::HeyHey::ยอมไอ้กล้าได้ขนาดนี้ มันกุมความลับอะไรไว้หรือเปล่า

Pigdavil

สุดท้ายหมอบลูก็กลายเป็นทาสกามไอ้กล้า งานนี้น่าจะหีบานแน่ๆ

ziplock

หมอวีวิเคราะห์แฟนว่าเป็นโรค ตัวเองนี้ก็เป็นโรคไม่สำรวจตัวเองเลย...กล้าตีท้ายครัวแล้ว เอา3p ไอ้กล้ายัดท้ายหมอวีมันสะเลย  แล้วเอาหมอบลูไปต้มยำทำแกงแล้วแต่ชอบเลยครับ ต้องให้หมอวีมันโดนอะไรบ้างๆ

sutee seechart

หมอบลูถลำลึกแล้ว สามีก็อ่อนแอ ไม่รู้จะไงต่อ
งานนี้มันสนุกปน เจ็บใจแทนแปลบๆ
ไม่รู้ว่าเรื่องจะเดินไปทางใหนแล้ว
ถ้าละครไทย มีตัวโกงหนึ่งตัว คงยิงทิ้งจบๆไป

Badboybaby2

::Hmmm:: ไอกล้าทำให้บูลติดใจไปหมดละ  รับรองต่อจากนี้ น้องบูลท้องกับไอกล้าแน่ๆ หมอวี เตรียมรับชะตากรรมที่ทำได้เลย

morekung

ตอนใหม่มา ยิ่งอ่านยิ่งมัน บูลติดใจแล้วถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว

swbkk

ถึงจะนานแค่ไหนก็จะรอครับ เพราะกลับมาแต่ละทีก็มันส์สุดซอยทุกที   ว่าแต่อย่าให้รอนานนักนะครับ กลัวแฟนๆจะขาดใจตายนะครับ ::Thankyou::

**อ่านจบแล้วต้องขอมาเพิ่มคะแนนให้ภาพประกอบเรื่องหน่อยครับ ++เกินร้อย สุดยอดจริงๆ
👍👍👍

linsaki1

สุดจิงจัดให้หนักเลยกล้าเอย หมอบลูคนงามมีลูกแน่นอน

gilase

ติดตามอย่างใกล้ชิด ยิ่งกว่าละครหลังข่าว มาปุ๊ปรีบอ่านปั๊บ สุดๆครับเรื่องนี้