ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 52 (วัวเคยค้าม้าเคยขี่)

เริ่มโดย Sukita, พฤษภาคม 30, 2020, 11:47:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

หลังจากแก๊ง เสือร้ายในม.เสร็จไปสองตัว ตอนนี้ภานักวอลเลย์สาวปี 4 ได้ทำการสืบหาวายร้ายที่มีข่าวตุๆในคณะวิทย์ของเธอว่ามีเด็กสาวค้าบริการให้คนในมหาลัย แต่เธอก็แทบไม่พบ เธอจึงไปสอบถามที่อีกภาควิชา กับรุ่นพี่ป.โทที่สนิท ก่อนรุ่นพี่คนนั้นจะชี้ให้ดู นกสาวสวยที่มีนายคำอินพนักงานในหอสมุดมารับ "คนนี้หรือพี่การ" "ฉันว่าใช่วันนั้นเห็นแก๊งสาวๆภาคฉันไปทำอะไรไม่รู้บ้านไอ้นั่น3-4คนเลย" "แล้วพี่เห็นจริงหรือ" "เห็นดิ ฉันกับแฟนไปซื้อของเห็นใยแค็ตใยนกนิพาน้องอีก2 ไปซื้อเบียร์ที่เซเวนนะ" "แล้วพี่รู้จักบ้านไอ้คนนั้นไหม" "ไม่หลอก แกใครจะไปวะไอ้ภา แกไปสืบเองดิ" ภาสาวสวยรวบผมม้าครุนคิดจะทำยังไงดี ภาโทรไปปรึกษาอาจารย์อรคนที่สั่งให้ภาช่วยแต่ก็ไม่รัยสาย เพราะติดคุยกับท่านรองราตรีอยู่ เธอจึงโทรไป หาอาจารย์หมอวิ "หมอวิคะ หมอวิรู้เรื่องที่อ.อรตั้งทีมไหม" "รู้สิทีม ที่ท่านราตรีและอธิการให้งบมาทำใช่ไหม" "ใช่ๆคะ" "ก็จัดการท่านสุทธิไปแล้วนิเห็นใยอรบอก ตอนไปกินข้าวกับใยดานิ นิอย่าบอกนะ ว่าหนูหาหลักฐานที่ท่านสุทธิมา" "เปล่าๆคะหนูเป็น คนสืบทางสายวิทย์คะ" "อ้อแล้วมีอะไร หนูเจอคนที่เป็นข่าวที่คณะหนูแล้วคะ" "เด็กที่ขายหรือ คนที่มาทำไม่ดีละ" "คนที่ทำอย่างว่าแหละคะ หนูว่าจะตามไปคะ" "เดี๋ยวๆใจเย็นรอหมอก่อนเดี๋ยวหมอไปด้วย" หมอวิรีบไปเจอกับสาวภาที่ท้ายตึก ก่อนจะเล่าเรื่องพนักงานคนนั้นให้อาจารย์หมอสาวฟัง ทั้งสองคิดหาทางจนรู้วิธี โดยให้หมอสาวทำทีเป็นโทรเป็นพนักงานส่งสินค้าไปขอที่อยู่นายคำอิน จนได้ที่อยู่มาแต่เพื่อความปลอดภัย หมอวิจึงจะนำเจ้าหน้าที่ตำรวจไปจับเลยที่แหล่งมั่วสุ่ม "อะไรหรือวิ" อาจารย์อรเห็นสายวิเข้าจึงรีบโทรมา อาจารย์อรเอ๋ยห้ามเพราะกลัวเพื่อนสาวได้รับอันตราย เลยส่งลุงกลและนายกรไปสืบก่อน ลุงกลแกไม่มีเวรและอ.อรก็อยากให้มาช่วยเธอเพราะเมื่อวานแกก็ทำงานได้ดีประกอบกับงบของท่านราตรียังพอมีจ้างอยู่อรเลยโทรไปบอกให้ลุงกลมาช่วยเพราะกลัวเด็กกรไม่ปลอดภัย

กลับมาที่บ้านของ ท่านรองสุทธิ "มันรีบเซนเช็คให้ 4 สาวเมียนักศึกษาของมันและให้ไอ้หิตเอาไปแจกเมียๆของมัน ในใจมันคิดแค้น (โธ่โว้ยใครกันวะมาเล่นงานกู ถ้ากูรู้จะฆ่าแม้งเลย) เสียงมือถือมันดังขึ้น "พี่สุทธิ พัชบอกพี่แล้วว่าอย่าทำบ่อย" "อือ พี่รู้แต่พัชว่างไหม" "สำหรับพี่สุทธิค.เบนซ์ของพัช พัชว่างทุกวันแหละคะ ของนายหิตต่อด้วยนะ" "ไม่เอาพัชมาทำให้พี่คนเดียวสิ" "ได้ๆเดี๋ยวไปหานะผัวจ๋า" ใช่แล้วคนที่โทรมาคือ อ.พัชรี อาจารย์ร่วมคณะกับไอ้สุทธิ เธอชอบเย็ดกับมันและคนใช้มันมาก แต่พักหลังๆเธอหนีไปมีผัวก่อนหย่า มา3ปีและต้องไปใช้บริการเด็กหนุ่มอย่างไอ้เปี๊ยก เพราะไอ้สุทธิหลงหีนักศึกษาไปนาน แต่ก็ยังดีที่คืนนี้เธอได้หัวเบนซ์ดุ้นรักมาใส่ร่องหีเพราะไอ้แก่สุทธิคงจะหาหีนักศึกษามาระบายไม่ได้แล้ว อึดใจเดียวอ.พัชรีก็มาถึงบ้านอดีตท่านรองหื่น ไอ้หิตรีบวิ่งมาเปิดประตูให้ ก่อนจะรีบวิ่งไปเปิดประตูรถให้พัชรี "ดีมากจ๊ะหิต" ไอ้หิตเข้ากอดอ.พัชก่อนเอามือล้วงหีเธอ "เดี๋ยวๆหิตเดี๋ยวเสร็จจากนายหิตก่อนสิ" "ไม่เอาผมคิดถึงตูดเมียผมขมิบตูดเก่ง" "นิเดี๋ยวตีเลยเดี๋ยวนายแกไล่ออกนะรอก่อน" "ครับๆ" สาวสวยส่งตาหวานให้ผัวคนใช้ ที่ควยตุงเป้าอยากแทงตูดอ.หม้ายตูดไวอย่างพัชรี แต่พัชรีนั้นมีทีเด็ดกว่าเมื่อพัชรีโทรบอกเปี๊ยกให้ทำอะไรบางอย่าง ทันทีที่สาวเจ้าอย่างพัชรีเข้ามาในห้องไอ้สุทธิเธอก็ดูดไซร์หัวนมมัน เข้าปากอย่าสุดใคร่ "อือ ใจร้องจังพัช" "แหม่ๆพี่สุทธิคะ ก็พัชอยากเย็ดกับพี่มานานนิ" "แล้วทำไมไม่มาหาพี่ละ" "แพล็บๆๆๆก็ควยพี่อันนี้เย็ดแต่เด็กสาวๆนิถ้าไม่มีเรื่องพี่หรือจะอยากเย็ดพัชคนมีผัวแล้ว" "โถน้องพัชของพี่ พี่ไม่เคยคิดว่าใครอมควยดูดไข่พี่เก่งเท่าพัชเลยนะ" ไอ้สุทธิทำอ้อนสาวที่เลิกผ้าขนหนูมันอมควยดูดไข่แพล็บๆอย่างชำนาญ "เก่งจังน้องพัชของพี่" "ขนาดเก่งขนาดนี้พี่ยังไม่ใช้บริการพัชเลย" "เดี๋ยวนิพัชจะคร่อมพี่เลยหรือ" "ใช่คะหีพัชมันอยากควยเบนซ์พี่นิน้ำไหลเป็นทางแล้ว" อาจารย์หม้ายสาวถกกางเกงในออกก่อนขึ้นคร่อมทั้งชุดทำงานไปกับควยไอ้สุทธิ "อือดีเหมือนเดิม ควยผัวพัช" สาวเงี่ยเด้งหีใส่ควยไอ้สุทธิแบบสุดๆ แบบไม่มีเหนื่อยอ่อน ไอ้สุทธิเจอความเร้าร้อนและลีลาขมิบของอีอาจารย์หม้ายผัว เด้งควยสวนไม่กี่ทีก็ต้องหลั่งน้ำควยขาวขุ่นออกมา แต่สาวสวยยังบดหีกับควยจนควยไอ้แก่เวรอ่อนไป "วันนี้เมียมีของขวัญให้ผัวด้วยนะ" "ของขวัญอะไรหรือจ๊ะ" พัชรีถอนหีออกจากควยมันน้ำไหลเป็นทาง ก่อนจูงมือผัว ไปที่โซฟาไอ้สุทธิถึงกับงงมาก เมื่ออาจารย์ดร.ผกามาศมานั่งในห้องรับแขกมัน ใช่แล้วไอ้เปี๊ยกถูกอ.พัชรีสั่งให้เอาผกามาศมาบำเรอไอ้แก่สุทธิ เพราะเธออยากเย็ดกับไอ้หิตมากกว่าเลยเอาผกามาศมาสนองตันหาผัวรัก ผกามาศหมดสิทธิจะต่อต้านเพราะคลิปที่เธอร่วมรักกับ คนขับรถและยามมันก็ถูพัชรีเอาไว้ขู่โดยตลอด "หะอ.ผกามาศมาทำไม" "ก็มาให้ผัวเย็ดไงชอบไหมละ" ไอ้สุทธิไม่เชื่อว่าอาจารย์สาวสวยจะมาให้เย็ด แต่พัชรีก็พูดย่ำอีกรอบให้มันฟัง ก่อนเดินไปหานายหิตที่ยืนอยู่ไม่ไกล "เอามันเลยคะผัวขาอีผกามัน หีสดนะคะ แต่พัชของนายหิตนะ หิตมานิโซฟานี้สิ" "ครับ" พัชรีเดินไปนั่งโซฟาก่อนไอ้หิตเดินเข้ามานวด ส่วนไอ้สุทธิก็นั่งลงไปกับโซฟาใหญ่กุมมือ อ.ผกามาศที่ดูเอียงอาย@
ขอบพระคุณที่ยังจำได้ครับ ผมจะพยายามจัดหนักๆให้ครับ

Manoptana

อ.พัชรีนี่ร้ายกาจจริงๆแบล็คเมล์อ.ผกามาศจนเอามาสังเวยท่านรอง ตัวเองจะได้ไปหาความสุขกับไอ้หิตอีก อย่างนี้ทีมล่าไม่ปวดหัวกันแย่หรือ ไม่รู้ใครเป็นใครแถมมีสายลับสองหน้าหรือเปล่า

Tum241

อ.พัชรีร้ายขนาดนี้เป็นห่วงอ.อรกับหมอแล้วสิ

peddo

สงสารอาจารย์ดอกเตอร์สาว เข้าสู่วงการคาวแบบนี้ สงสัยอาจารย์สุทธิจะมีเครือข่ายเตรียมโต้กลับแน่ คิดแล้วเป็นห่วงอาจารย์สาวฝ่ายธรรมะเสียแล้ว สู้ๆนะครับ อย่ายอมแพ้ง่ายๆ อิอิ

haelonn

เสือร้ายโดนกำจัดแบบนี้ สาวๆเหงาหีแย่เลย หัวหน้าเสืออาจพลิกกลับมายึด ม.ได้อีก สาวสวยทุกคนโดนควยจนติดใจกันหมดเหลือซิงแต่พวกขี้เหร่หีดำเฝ้า ม.ต่อไป

zebrazaa

อาจารย์สุทธคงต้องร่วม อ พัช ทวงคืนความยิ่งใหญ่

swss2511

swbkk

ดูแล้วฝ่ายอธรรมหนาแน่นจริงๆ ยังมีพรรคมีพวกอีกเยอะเหมือนนักการเมืองไทย....เอ๊ย!!!ไม่ใช่ๆๆ อย่าหาเรื่องเดือดร้อนดีกว่า 😂😢 อย่างนี้ฝ่ายจะเล่นงานเขาท่าทางจะต้องเจ็บตัวแน่นอน รอลุ้น....หรือรอแช่งยังไม่รู้

ak999

ลุ้นอ.อรกับหมอแล้วซิว่าจะโดนใครก่อนหลังกันแน่

26916

::Glad:: ผกามาศ โดน ท่านรอง กับนายหิต แน่ คืนนี้ ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::