ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Haguruma] 5nenme no houkago | 5th Year After School 5ปีหลังเรียนจบ[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2019, 06:30:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้พยายามแต่งภาพให้แล้วนะ เพราะฉะนั้นเม้นท์ให้มีคุณภาพกันหน่อย
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

จุใจ 30หน้า
1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

numkrieng

::Glad:: ลูกศิษย์มาถูกเวลาจริงๆ อย่างนี้คงต้องมาหาบ่อยๆ แต่คุณอาจารย์บุกอย่างแรง อย่างไงก็ไม่รอด 55555

นึกว่าเกิดเรื่องเพราะเมา แต่จริงๆก็เต็มใจใช้ไหม คุณอาจารย์

Mumei Otoko

งานนี้อาจารย์วางแผนไว้แน่นอน แล้วก็จะเป็นไปตามแผน สุดท้ายได้เป็นแฟนกับลูกศิษย์รายนี้แหงๆ

Edit:กลายเป็นแค่เมาหื่นเองหรือ แถมจบค้างคาเหมือนให้ติดตามต่อเองอีก น่าจะมีตอนต่อไปน้า ::Waiting::

nowhereman

งานนี้พระเอกเราได้กลับมาทบทวนความหลังบ่อยๆแน่ๆ

เจอจัดหนักสร่างเมาเลย แต่จบเหมือนแบบเศร้านิดๆแฮะ

sutee seechart

เรื่องนี้มันในฝันเลย ตอนเรียน ปวช ก็มีอาจารย์คนนึงน่ารักมาก เพิ่งจบใหม่ๆ
ก็คิดแบบนี้แหลันั่นอาจารย์นะ
พอเราเรียนมหาลัย กลับไปที่วิทยาลัย อ้าว เพื่อนเราที่ที่เรียนต่อ ปวส จัดอาจารย์เฉยเลย
แล้วพออาจารย์ได้กับเพื่อน อาจารย์ก็เปลี่ยนลุค เป็นสาว X ไปเลย
นี่สินะการปลดปล่อย
-----------------------
แล้วอาจารย์ก็อยากโดนอีก เบิ้ลเถอะ!

Boran Mark

ชอบประโยคนี้ครับ อาจารย์ก็มีอารมณ์เหมือนกัน นะ 555 รออะไรอยู่ละคราบบ
edit:ตอนท้ายพีคดีครับ

niceanglev

อาจารย์ขี้เหงา กำลังต้องการพอดี ไอ้หนุ่มนี่มาได้จังหว่ะ

Edit เพลงสิงโตนำโชค ขึ้นมาเลย อยู่ต่อได้ไหม

kenata

ความเหงา(แฟนทิ้ง) ของอาจารย์ กับ ความบังเอิญ(และแอบชอบ) ของ อดีตลูกศิษย์
สองสิ่งนี้ จะได้ลงเอยกันหรือเปล่าน้า
- ส่วนตัว คิดว่า คงยาก แหงๆ

edit : น่าจะลงเอย กันอยู่นา ฝั่งอาจารย์ เหมือนจะเรียกให้อยู่ต่ออีกหน่อย

yopern

ถึงขั้นนี้แล้วเอาคำอื่นๆทิ้งไปให้หมด ท่องใว้คำเดียว ซั่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

edit ขอร้องให้อยู้ต่อแบบนี้ ไม่ใช่ศิษย์-อาจารย์แล้ว ต่อไปต้องเรียก ผัว-เมีย แล้วล่ะ

keatmano

เมาด้วย เพิ่งถูกทิ้งด้วย .. สถานการณ์มันให้เลย ลูกศิษย์หนุ่มก็รักอยู่แล้ว แถมรูปร่างอาจารย์ก็ดีเสียขนาดนี้ แล้วยังโดนรุกก่อนอีกต่างหาก ... มีสิทธิ์สานต่อความสัมพันธ์อีกหลายครั้งมั๊ง  ::HoHo::

ปลอบต่อช่วงเช้า ... วางแผนชีวิตต่อไปเพื่อความสัมพันธ์ที่ยั่งยืน ... พล็อตสุขนิยม  ::HoHo::

DarkHunter

kriang

ลูกศิษย์กับอาจารย์ มันส์แน่ๆ

สงสัยจะติดใจ

MooOon

ขอบพระคุณมากๆครับ ภาพลายเส้นสวยมาก เนื้อหา อบอุ่นเเน่ๆ

อาจารย์ก็สวย พระเอก็ดูดี+นิสัยดี จบเเฮปปี้เเน่ๆ ชอบเเนวสาวรุกเเบบนี้นะ

ไม่ต้องมาให้เดาว่าจะให้หรือไม่ให้ เเค่สงสัยว่าคนที่ทิ้งนางเอกไปนี่

ต้องหล่อเลือกได้สินะ ถึงทิ้งสาวๆหน้าตาหุ่นดีเเบบนี้ไป

--------------------------------------------------

เพลงพี่สิงโตก็มา 555+ นางเเอบซึนสินะ ตรงๆพอเข้าใจอารมนะ เเบบ

ปุบปับ ในฐานะที่เปงครูก็ต้องพูดเเบบนั้นเเต่พอจะเสียเขาไปเพิ่งคิดได้ จริงๆ

อยากให้มีมาอธิบายมากกวานี้นะ พออ่านถึงที่บอกว่า พอเมาเเล้วเปงเเบบนี้

มันทำให้ผม จิ้น ไปว่า นางได้หมด ถ้าตอนเมา ดูเเย่ไปเลย น่าจะมีเนื้อหา after กว่านี้

สงสัยเพราะเสียใจเพราะเพิ่งโดนทิ้งพอได้โอกาสเลยหาแฟนเด็กซะเลย

เอาจริงๆนางสวยมากนะ เเต่ไม่รู้ว่านิสัยเปงไง เเตคงเเบบท่านว่า กรูเสียเปรียบนะ

อยู่ๆโดนเอาเเล้วเราไปบอกให้เขาลืมเนี่ย กลับมาก่อนนนนนน 555+ เพิ่งตั้งสติได้ 5555+

waralek

อาจารย์แกวางแผนไว้ก่อนแน่ๆเลย ลูกศิษย์หล่อแมน ก็ต้องจัดไปสักหน่อย สั่งสอนประสบการณ์ให้ ที่สำคัญอาจารย์จะต้องเป็นอมตะแน่นอน

Tuwarpzone

อาจาร์ยสาวขี้เหงา กับลูกศิษย์รูปหล่อมาเจอกับแบบนี้ เข้าล็อคพอดี สุดท้ายกลายเป็นแฟนกันแน่นอนครับ อ้าวทำไมเหมือนจบแบบ one stand night ซะงั้น แบบนี้ขัดใจผู้อ่านจริงๆ แต่เหมือนทิ้งปมไว้ให้เล่นต่อได้อีกหน่อย