ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Haguruma] 5nenme no houkago | 5th Year After School 5ปีหลังเรียนจบ[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2019, 06:30:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dkwachara

เมาแล้วจัดได้
ได้ทั้งอาจารย์ ได้ทั้งเมีย

tatsuya110

สาวๆเมากันทีไรได้คู่ทุ๊กที ::Shy::

รอบสองไม่เมาแล้วต้องรักกันได้แน่นอน
แต่จังหวะพระเอกนี่ก็ดีนะ แฟนเก่าอาจารย์ทิ้งพอดี

sumano

สมกับเป็นอาจารย์

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

andycarton

ลูกศิษย์มาถูกที่ถูกเวลาสุดท้ายก็ได้อาจารย์เป็นเมียซินะ ::DookDig::Edit:ชอบตอนจบนะ ช่วยอยู่ต่อได้ไหม?งานนี้ยาวไปครับ ::DookDig::

Kokoha

ทำไมอาจาร สาวจัง
คิดว่าจะจบแบบ เล่นกันจนฟ้าเหลืองแบบทั่วไป ผิดคาดเฮะเรื่องนี้

mrock

ครูใจดีจริงๆนักเรียนจบมา 5 ปี ยังสอนวิชาพิเศษให้อีก

scorpionx

แบบนี้ได้อาจารย์เป็นเมีย แน่นอน 555

ทำไมจบแบบนี้อ่า  ค้างเลย

subin05

อาจารย์เพิ่งโดนแฟนทิ้งเราควรปลอบใจและรับช่วงต่อครับ

นักเรียนที่ดีมันต้องแบบนี้

เดินผ่านมาเฉยๆ

ไอตัวเอกมันโชคดีป้าวเนี่ย รู้สึกแหม่งๆ

แหน่ะๆอาจารย์พูดความจริงบ้างดิ๊
เขินสิเรา

Gopetchza

อาจาร์ยก้อมีอารมนะ ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

จะหาจากไหนนนนนอาจาร์ยแบบนี้

C-Master

มันเป็นความรู้สึกที่ห้ามไม่ได้หรอก อาจารย์ก็อาจารย์เหอะ แถมเป็นคนที่เคยแอบชอบด้วย
------------------------
เป็นผมเจอครูแบบนี้ ผมก็อดไม่ได้หรอกนะครับ

Soulsteal Attapon

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::เป็นผมโดดใส่ตั้งแต่ คำว่า อาจารย์ก็มีอารมนะ ไปแล้วนะครับ
งานนี้ต้องเบิ้ลแน่นอน อิอิ

edit : ไอ้เราก็นึกว่าแผนของอาจารย์ ที่ไหนได้เมาแล้วดันมีอารม ถถถถ แต่สุดท้ายก็คงจะติดใจดุ้นเด็กนักเรียนสินะ ^^

pfrankz

มาแบบนี้ไม่ต้อวทรแล้วขึ้นครูเล้

นึกว่าแกล้งจารย์เมาจริงนี่นา

maxbaba

ภาพสวยแหะ อยากมีจังหวะแบบพระเอกบ้างจัง ::Shy::