ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Haguruma] 5nenme no houkago | 5th Year After School 5ปีหลังเรียนจบ[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2019, 06:30:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

szaadevil

อาจารย์แบบนี้หาได้ที่ไหนอะ ในความเป็นจริงมีอยู่ไหม ::Angry:: ::Angry::

victer12345

ความฝันสมัยวัยรุ่นกับ อาจารย์ฝึกสอนเลยล่ะครับ

kipkipju kisdsada

เรื่องนี้จะจบลงตรงไหน จะจบลงแบบใดไม่สำคัญ  มันขึ้นอยู่ที่สองคนได้กันแล้ว สงสัยงานนี้โชคชะตาพาให้ได้มาเจอกันแน่ๆ เวลาลงตัว แต่งงานกะผมนะอาจารย์ แน่ๆ
edit>>> ยังไม่แต่ง แต่ได้ไปต่อ อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร ได้ครูเป็นเป็นภรรยา จะได้วิชาและได้บุตร  อาเมนนน
::Thankyou::ขอบคุณนะครับ สำหรับผลงานแปลดี
เรื่องดีภาพสวย

aszxdc1254

เพิ่งโดนทิ้งมาคงต้องการไห้มีคนมาปลอบละ

สุดท้ายก็ได้กัน จบแฮปปี้เลยสินะเนี้ย

jittipat

อาจารย์กินเด็กซิครับ รออะไร

อยู่ต่อเลยได้ไหม 555

Liftzthekop

พระเอกมาถูกเวลาเว้ย เวลาเหงาๆ แบบนี้นี่ละ จังหวะมันได้ 5555

เมาอย่างงี้โดนจัดหนักกันเลยทีเดียว 5555

exia

อะไรมันจะตรงกันขนาดนั้น อาจารย์โดนแฟนทิ้ง นักเรียนแอบชอบมาเจอกันพอดี แหม่  ::Horror::

phatsa

พระเอกคงคิดถึงความรู้สึกเหมือนตอนมอต้นมันกลับมาแล้ว

edit : สรุปอาจารย์ก็ต้องการให้อยู่ต่อ....สงสัยติดใจแล้ว

Demon-Wolf

ตอบ คิดว่าได้เป็นชูกับครูตัวเองต่อจากนี้ไป ::Bloody::

เหอเหอบอกให้ลืมแต่ขอให้อยู่ต่อเหอเหอติดใจสินะ

Pita1604

เนื้อเรื่องดี ลายเส้นสวย อิจฉาพระเอกเลย

Ae Haha

อาจาร์นแฟนทิ้งมาเจอลูกศิษย์หนุ่มหล่อ ความเงี่ยนจึงบังเกิด

อาจารปากแข็ง เงี่ยนไม่ยอมรับว่าเงี่ยน อยากได้ที่ระบายก็บอก

The Naive

เริ่มต้นเรื่องเหมือนจะโชคดี แต่กลัวว่าจะช้ำใจตอนจบ ไม่รู้อาจารย์จะกลับไปหาแฟนเก่าหรือป่าวนะ

Edit พอตื่นมาเหมือนอาจารย์จะรู้สึกผิดนะ แต่ก็แพ้ความดีของพระเอกนะ ท่าจะจบแบบ happy ending นะ

jdrafayed

::Glad:: ผมว่า อ.แกเป็นพวกชอบเด็กรึเปล่านะ ผมยังชอบเด็กๆเลย เห็ฯแล้วกระชุ่มกระชวยหัวใจ แต่ได้กันก็ดีนะครับ

Edit : ตอนแรกเหมือนจะแค่เมา ONS แล้วขอให้อยู่ต่อเฉยเลย จะจบในรูปแบบไหนนะความรักคู่นี้

Ordinaryman

คงเป็นเพราะ คนเหงา และ เหล้า มาเจอกัน

=======================

น่าจะมีต่อเนื่อง กันต่อไป สาวไม่อยากเหงา กับ. หนุ่ม ีคิดถึงวันวาน