ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]เส้นทางของมายด์ ตอนที่ 2

เริ่มโดย pekopon66, ธันวาคม 13, 2019, 09:44:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มายด์อยากเข้าไปตีสนิทกับใคร

พ่อของปรก เจ้าชู้ โผงผางดุดัน
78 (39.4%)
ลุงของปรก อบอุ่น เรียบร้อย
81 (40.9%)
ไม่เข้าไปตีสนิทกับใครเลย
39 (19.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 198

ปิดโหวตแล้ว: ธันวาคม 16, 2019, 09:44:20 ก่อนเที่ยง

polocat

ขอบคุณครับ ติดตามทุกเรื่องครับ สนับสนุนทุกผลงาน รอน้องดรีมกลับมาครับ

Rutt Non

น่าจะถูกใจลุงแต่เสร็จพ่อก่อนแน่ๆ แบบนี้

beeriero

maguro

Alan

จะรอดไปไดสักกี่ตอนเชียว มีอีกตั้งสองหนุ่มในบ้านเนี่ย...

beeract0

เลือกพ่อของปรกครับ คนเจ้าชู้เข้าหาง่าย

D4rthvader

::DayDream:: ::DayDream::น่าจะทำความรู้จักกับพ่อผัวก่อนนะมายด์ตับเริ่มมีการสานสะเทือน

Thekopoz

I2ta3ta3

3hman

คนเจ้าชู้ ย่อมมีชั้นเชิง ดูออกง่าย แต่อีกคนนี่สิ เงียบๆแบบนี้ อาจร้ายกว่าก็ได้

wasanbom

มายด์น่าจะเป็นคนรักครอบครัว รักงานบริการ

kongzaa08

ฝากปลาย่างไว้กับแมวครับ ขอบคุณครับ

kall

Kbleach Nuntacupe

XmanOnly

น้องมายด์มีหวังโดนคุณลุงกับคุณพ่อแน่ๆ  ::Shy::